Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tanzania tuna muziki?

Discussion in 'Entertainment' started by bayonet, Jan 24, 2011.

  1. b

    bayonet Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni japokuwa sikumbuki ni mwaka gani lilifanyika shindano kubwa tu nchini na likiwashindanisha wabunifu wote wa mavazi,LENGO likiwa ni kupata vazi la kitaifa...hilo halijawezekana mpaka sasa na sijui litawezekana lini.....likaja kichwani mwangu swali ambalo si tu huwa najiuliza mie bali watanzania wote,hivi jamani tukiichukua taarabu,bongoflava,takeu,dansi n.k..je,miziki ya namna hii ni YETU??tunapojadilim hebu tuzingatie vigezo hivi,asili,style za uchezaji,mavazi,lugha,mipigo(beats) na pengine zaidi ya yote,utengenezaji wake...........je,hizi na aina zingine ambazo sijataja ni aina za muziki ambao ukipigwa ugenini mtu atajua ni wa kitanzania???
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tanzania/Tanganyika hatuna identity ya muziki wetu kiasili,
     
  3. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    asili ipo, mipigo kama ya ottu jazi, okestra makwiz, nyimbo flan walizokuwa wanaimba wazee wetu kama mtaa wa saba..midundo flan hivi unajua tu hii tanganyika,,,zanzibar, asili taarabu hiyo haina ubishi...
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo kitu ipo sana tu, unajua hata wazaire magitaa na vinanda waliletewa na wakoloni tu, kinacho matter ni midundo au waweza sema ile ladha ya muziki ndio inayoweza kuutambulisha muziki.
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mziki wa kututambulisha kama Watanzania/ Watanganyika hamna, binafsi mm wa kunitambulisha kama Mkurya ninao. Naamini vivyo hivyo kwa Wasandawe, Chagga, Ngoni, Zaramo etc......
     
  6. b

    bayonet Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa makabila sina shida kabisa ndugu zangu,kila kabila lina muziki wake..lakini kama kongo inatambulishwa na bolingo,rhumba licha ya kuwa wana miziki ya kikabila,south africa wana kwaito,botswana nao wanao mfano culture spears na makhirikhiri,sisi kwanini jamani hatuna?eh?
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ndiyo, Tanzania tuna muziki. Tangu enzi za Salim Abdallah, Morogoro Jazz, Juma Kilaza, Mbarak Mwinshehe, Kiko Kids,
    Tabora Jazz, Atomic Jazz, Simba wa Nyika, Juwata, etc. etc. tumekuwa na muziki ambao tunaweza kuuita Tanzania's modern dance music.
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ile mipigo haikuwa ya kizairwaa kweli?
     
Loading...