Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tanzania sisi wote ni watoto?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sailor Boy, Jul 8, 2011.

  1. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf naombeni mnieleweshe mana nimekua nikjiuliza maswali mengi sana kuhusu hii serekali yetu inavyo tudanganya, bungeni walisema watashusha mafuta ili hali ya maisha iwe na ahueni ifikapo tar 1/7/2011 cha ajabu ilipofika hiyo tarehe mafuta yaliongezeka bei kwa kiasi cha sh 100, je ni kwanini serekali inatudanganya, na mbona hao wabunge wa chadema ndo walikua watetezi wa bei ya mafuta kushuka sasa ivi wamekaa kimya? Kwanini wanaongea tu hawafanyi kwa vitendo?
     
  2. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wote sio watoto japo kuna wengine wakubwa lakini mawazo kama watoto. Nadhani unamaanisha pia kuwa kwa kuwa wewe si mtoto, utajiunga na wakubwa wenzio kubadilisha nchi hiyo.

    Chadema hawataweza kubadilisha hizo bei. Ni ama wewe + wengine, ama CCM wakiamua coz wanaongoza serikali. Ni wakati mzuri kuifahamu zaidi CCM kuliko kudhani ni wakati wa Chadema kuchukua hatua zozote!!
     
  3. Josephine

    Josephine Verified User

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani ukuwasikia wabunge wa chadema wakipigia kelele na wabunge wenu walibaki kusema ndiyooooooooo.haya ndiyo matokeo.
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hapana nyie sio watoto, ila ni wadanganyika!
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wabunge hawna nguvu ya kubadilisha bei hii ni kwasababu ministry of finance ikisha soma bajeti wabunge nguvu yao ni ndogo sana labda ukiwa mswada
     
  6. I

    Iron-rock Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pateni kitu roho inapenda!
    We unadhani zile tshirt+kanga+vtambaa Na kofia wazani vitafidiwaje cost zake.
    Sasa siri next tm mckubali ila mcseme mi ndo nimewaambia wasije wakaniLUMUMBA.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Watu wazima na mvi zetu wanatudanganya danganya. Lol.
     
Loading...