Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tanzania kuna MacDonalds?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Saint Ivuga, Aug 30, 2009.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Wakuu ningependa kufahamishwa kama Tanzania macdonald ipo na kama haipo kwa nini?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Haipo kwa sababu inakungoja wewe uje na franchise uanzishe..zipo Steers, Mary brown, Nandos,etc.
    Unarudi lini kwani?
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wapo baadhi ya mamalishe hapo feri wana chakula kitamu hicho, mie naona sawa na macdonald tu na hasa ikizingatiwa kuwa wanapikia chakula karibu kabisa na ikulu, chakula ni kisafi na salama! zipo macdonald za India na China mie naona sawa tu na hizo za feri!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    sawa nimekupata !!!
     
  5. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani ulivyofika huko nje sasa unataka kila kitu huku nyumbani kiwe kama huko. Bongo hakuna cha McDonald wala KFC. Karibu sana!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Lakini si kuna uwezekano wa kuileta au hadi uongee na wanasiasa kwanza??nadhani utakuwa umenipata!!
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kuna Spur pia - franchise ya SA..usijali sana haya majina...utamu ni ule ule tu.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    nimekusoma !!ahahhah
     
  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    na KFC je
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Swali zuri lingekuwa wananchi vijijini wanapata milo mingapi kwa siku na milo hiyo inacomprise nini?

    Why discuss macdonald, kfc, steers, mary brown wakati idadi kubwa ya watu wanaishi kwa asali na ubuyu ( wenye bahati ) miaka zaidi ya 40 baada ya uhuru na kuahidiwa maisha bora kwa kila mtanzania.
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hapa bongo hakuna mcdonald, jack in the box, wendy's, Mrs winners,krystal, checker,KFC wala steak house. Ila kuna steers, subway and best bites.
     
  12. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Cha msingi watanzania tunakula vyakula salama ukilinganisha na hizo processed food wanazokula wenzetu, ukikuta chakula cha standard yetu kina lebo 'Organic' na bei juu.

    Kama unataka macdonald ukiwa bongo umeipata - kanunue mkate na mayonnaise kibandani mtaani kwenu, tafuta kipande cha nyama upendayo choma chemsha juu yako, kata pande la nyanya na kitunguu, usisahau pande la kabichi weka hivyo vyote katikati ya mapande mawili ya mkate tafuta mkeka na kokakola jichane.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona hata kwa jacob zuma macd zipo na huwez kuniambia kuwa watu wote huwa wanaenda. we hujui kuwa hii ni moja ya ajira pia?
     
  14. D

    Dally Kimoko Member

    #14
    Aug 31, 2009
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani jibu umelipata hamna McDonalds...ila kwanini...Sidhani kama kuna hata mmoja wetu hapa anaweza kukupa jibu sahihi.Ingekuwa vizuri kama ungefatilia mwenyewe na kujua ni kwanini.Inawezekana hamna aliyejitokeza kutaka fungua hiyo Mc D na nadhani unaelewa ili kuwa nayo inabidi u-meet standard zao pia.
     
  15. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Big up mkuu!You are a thinker!
     
  16. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,549
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    MacDonald=Unhealthy food. Hatuitaki Tanzania.
     
  17. BooSt3D

    BooSt3D Senior Member

    #17
    Aug 31, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nop sijaiona, kwa nini, hapo jibu inawezekana ni kutokana na walaji, viwango, franchize d.p etc...

    B.
     
  18. f

    fredpion Member

    #18
    Aug 31, 2009
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa vile huna tabia ya kula nje na nyumbani kwako.

    Ukibadilika utakuja na ya kwako. Ambayo inaweza kusambaa afrika na baadae dunia kama utafanikiwa kubadili mfumo wa maisha ya waafrika na kipato
     
  19. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii habari ya maisha bora kwa kila Mtanzania sasa hv imekuwa kinyume chake hata aliye ianzisha hii slogan nanona na yeye pia haipendi kabisa.
    Tungejadili zaidi ni kwa namna gani tuwasaidie watu kwenye wilaya ambazo wamekubwa na balaa la njaa na siyo kujadi vitu ambavyo kwa wa Tz wengi pengine hawajawahi hata kusikia.
     
  20. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza hatutaki zije, haina maana kufagilia ajira zinazohatarisha maisha ya watu. Junk food should be discouraged with all efforts. Let our people eat their natural/organic food. Can't you see problems of obesity escalating in those western countries? The main reason,among others,is junk food! Usifagilie kila kitu cha huko majuu my buddy.
     
Loading...