Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tanzania kuna hati miliki ya uongozi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyumisi, Feb 5, 2012.

  1. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jamani wanaJF inakuwaje pamoja na vifo vinavyotokea katika mahospitali kutokana na mgomo unaoendelea bado viongozi wa wizara wapo madarakani. Hivi tuseme ni kiburi kilichovuka mipaka au ndo kulindana kwenyewe huko.

    Kwa sababu hata madaktari wamewataja hao viongozi, waziri, naibu waziri, katibu mkuu, maganga mkuu wa serikali kwamba ni chanzo cha tatizo lote hili. Hivi huwa hakuna hata mtu wa kuwawajibisha hawa viongozi?

    Je hii maana yake ni kwamba tuko tayari kusacrifice madaktari wote hapa nchini ili hao viongozi waendelee kubaki madarakani? Hivi tunafikiria kweli?
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    an intelligent question.....

    so far, huo ndio ukweli....kuna copyright katika hilo....hata Teddy Kasela Bantu alihakikishiwa bungeni kuwa familia yao iko included kwenye list
     
Loading...