Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tanzania kila jambo lazima tuzaminiwe?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mbweta, Oct 7, 2011.

  1. m

    mbweta JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mara ya kwanza kulikuwa na tangazo la kuvunja ukimya hasa kipind cha kombe la dunia lilidhaminiwa na watu wa marekani, saiz kuna tangazo/mabango ya funga mkanda limedhaniwa na watu wa umoja wa ulaya yani sie kufunga mkanda au kuvunja ukimya mpaka mtu atuambie?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Watanzania ni washobokaji. Na wala siyo Watanzania tu. Niseme Waafika kwa ujumla wetu.

    Sasa nimepata nyepesi kuwa Obama anakuja Tanzania mwezi huu. Subiri uone jinsi tutakavyoshoboka. Tutashoboka mpaka tutatia aibu.

    Subiri uone watu watakavyomsifia mke wa Obama. Watasema sijui mzuri (ingawa binafsi sidhani kama ni mzuri hivyo manake hata taji la miss Harvard hawezi kushinda)….watasema eti anajua kuvaa….wakati anavaa kawaida tu.

    You heard it here first…mark my words.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Acha wivu wa kike
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Hujanikera bado. Jaribu tena.
     
  5. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MIAFRIKA NDIVYO TULIVYO by Nyani Ngabu,
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Swadaaktaa!
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mimi siwezi kujumuisha "Miafrika" yote katika kapu moja, kila taifa la Afrika lina mambo yake. Lakini ninaweza kusema "Mitanzania ndivyo tulivyo kwa kufadhiliwa". Mfano mzuri ni suti za Vasco da Gama.
    Mbali ya kufadhiliwa katika bajeti yetu, bado hatuoni haya kufadhiliwa hata kuzoa taka tunazozalisha wenyewe, tena sisemi kwenye kilimo, elimu, afya, maji, barabara. Laiti tungelikuwa na haya kidogo pamoja na nadhari, tungeelekeza nguvu zetu zote katika elimu na afya. Lakini wapi!
    Ikiwa kufadhiliwa ni utumwa, hivyo ndivyo tulivyo "Mitanzania" (ashakum sio matusi).
     
Loading...