Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tanzania ina Mikoa Mingapi kufikia Jan. 2012?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ronal Reagan, Feb 2, 2012.

  1. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Salaam wana JF wenzangu.


    Nikiwa katika moja ya majukumu yangu ya kila siku, nilikuwa nafanya projcetions na washirika wenzangu wa kibiashara, tulipofika EAC Region na hasa nchi ya Tanzania tulikwama kidogo. Kwa sababu ndogo tu, sina taarifa sahihi za nchi ya Tanzania ina mikoa mingapi kwa sasa. Pia vitu kama utawanyiko wa makazi na idadi ya watu nk nk


    Naomba msaada maana ktk link hii ya Serikali inaonyesha ni mikoa 21 Bara na 5 Z'bar. Je vipi kuhusu mikoa mipya ya Njombe, Katavi nk?

    The Tanzania National Website
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mikoa 21 for Tanzania bara + Mikoa 5 for Zanzibar ilikuwa ya zamani sasa hivi imeongezeka mikoa ya
    1. Geita
    2. Simiyu
    3. Katavi
    4. Njombe
    Hivyo Tanzania sasa hivi ina mikoa 21+5+4 = 30.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    serikali ya kishkaji hutafutiana ulaji kwa gharama yoyote.
    Mikoa mipya kila siku, wilaya ndio usiseme...
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mikoa miwili tu.

    1. Tanganyika
    2. Zanzibar
     
  5. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Asante sana Bob,

    Lakini hivi kwa nini hawa-update website yao? Si wana watu wanawalipa kwa hiyo kazi?
     
  6. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapa nimejifunza jambo,

    Kwa takriban miaka 10 hivi tumekuwa na mikoa 5 mipya, so nitatumia ratio ya 1:2 i.e. (ratio ya mkoa mmoja kila miaka miwili) x no. of yrs projected..!!
     
Loading...