Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tanzania hii kuna siasa za Utumbo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king86c, Jun 1, 2012.

  1. k

    king86c Senior Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    tokea jana kama mwanademoksia na pia mkombozi wa nchi ninayoipenda na pia mwanafamilia wa JF unajua kunamaneno ambayo watu wanaweyekusema wakiwa kwao nyumbani na familia zao lakini kuja jamvini na kusema siasa za tanzania kusema ni utumbo kweli kabisa hiyo si sawa usawa uwepo kwa kila mtu na hapa atuko kwa kupandikisha chuki ila naomba J W Malecela atufafanukie hii kwa kauli yake hii sina chuki naye ila mwongoyo yake
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kifupi hueleweki.
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Umeandika nini hicho,
    hebu rudia ili ueleweke bana.
     
  4. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku ndio kupagawa
     
Loading...