Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tanzania haikuwa na mgombea bora zaidi ya jk mwaka 2005?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwananchit, Apr 25, 2011.

  1. m

    mwananchit Senior Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikiangalia madudu yanayofanywa na serikali ya JK miaka 50 baada ya kile kinachoitwa uhuru ndani ya nchi inayodaiwa kuwa ni kisiwa cha amani huku wananchi wake wakiogelea kwenye lindi la ufukara uliopindukia, nashindwa kujizuia kujiuliza kama kweli JK alikuwa ndiye chaguo sahihi la watanzania (au mtandao?) ukilinganisha na wanasiasa wengine waliojitokeza kugombea urais mwaka 2005kama vile SALIM, MWANDOSYA, SUMAYE, TINGATINGA nk . Hivi kweli tulipokuwa tunashangilia kumwondoa mkoloni kwenye ardhi ya Tanganyika tulikuwa tunajua kwamba siku moja tutakuja kumkabidhi nchi hii ****** kwa ahadi hewa za kuletewa maisha bora? HEBU NDUGU ZANGU WATANZANIA TUJADILI.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Nadhani mzee Salim alistahili tangu 1984 alipoombwa na Baba wa Taifa kushika wadhifa huo japo hakuweza kuridhia
     
  3. koo

    koo JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaman nawasih tena kuwen makin msije kudanganyika kumpa urais mtu yeyote wa ccm hata awe jembe vp hata mudu kuzikabir hz changamoto kwanza atakua anabanwa na chama akitaka kushughulikia mafsadi ataambiwa anaua chama ccm nisumu hakuna waku2faa kumbuken mh sitta alivyo 2lizwa,angalia nape kwenye sakata la jengo la uvccm.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani Uchakachuaji ulitawala ktk Mchakato!
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani Uchakachuaji ulitawala ktk Mchakato 2005! Mgombea akaletwa ful sanaa!
     
Loading...