Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tanzania bila tanesco inawezekana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Twilumba, Dec 21, 2010.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wana FJ nachoshwa sana na hili shirika letu la kuzalisha nishati haba ya Umeme, vyanzo lukuki vya kuzalisha nishati ila ndo kila siku visingizi, hivi lini na kwa vipi huu ukiritimba utaisha.
    Nimechoshwa,
    Naomba kuwasilisha
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bila tanesco tutakaa giza jamani!
     
  3. JOANNA

    JOANNA Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Itawezekana kama tukipata shirika lingine yaani yawe hata mawili hivi kuwe na ushindani ndio itakuwa safi!Ushindani utawafanya wafikiri beyond ili kusolve changamoto!
     
Loading...