Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi star tv, & kiss fm zimekumbwa na nini dom?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Read me, Jul 10, 2011.

  1. R

    Read me Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu WOTE kwa jina la JF,
    Mwanzoni kiss Fm redio ilikuwa inashika vizuri tu,mara ikaanza leo inapatikana, kesho haishiki mwishowe kwa sasa haishiki kabisa Dodoma kwa zaidi ya miezi kama 5 na zaidi sasa,
    Nayo Star Tv nayo ikaanza ukauzu wake,mara inapatikana,cku nyingine haipatikani, na kwa sasa haipatikani kabisa dom! Kwa miezi kadhaa sasa.
    Tunashindwa kuelewa nini tatizo hasa sisi wapenzi wa hiki kituo cha Tv.
    Kweli 2nakosa uhondo wa vipindi vyao 2livyokuwa 2nafuatilia.
    Hasa zaidi imenifanya nishindwe kufuatilia live michuoano ya kombe la Kagame nasikia wao pekee ndio wanaonyesha.
    Tena leo ndio fainali SIMBA & YANGA, yani natamani kulia.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hahaha kaka rekebisha antenna yako mapema usije kosa pilau la mishkaki ya mnyama leo!
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lazima magamba yanahujumu ili wananchi wasipate taarifa nayo yaendelee kuwadanganya na tbc yao
     
  4. R

    Read me Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani mwana leo nahisi kukosa ilo pilau,tatizo Star tv hata kwenye hichi king'amuzi cha kichina haipo.Cjui nifanyaje ili nimwone mnyama live leo.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Superspot wanaonyesha nao, nenda pub!!
     
  6. R

    Read me Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa2 wengine ni wazee wa upako,yan kufika maeneo km pub daaah!!
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikweli hazishiki hapa
     
Loading...