Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi st john's university wamesha shortlist

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kibakwe, Mar 8, 2012.

  1. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nauliza zile nafasi za mwezi wa kumi 2011
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hata mimi nashangaa sijui kama hawa watu waliita watu, manake nilijitahid sana kuzifuatilia m[paka nikakata tamaa nikafikir labda mambo ya vimemo.
    wadau hapa watatujuza zaidi
     
  3. I

    Innocent msokwa Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado hawajaita,kuna uchakachuaji mkubwa ulifanyika ,wanajipanga kuita
     
Loading...