Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi spika Anna Makinda hana wigi la aina nyingine?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mawazoyangu, Nov 25, 2011.

  1. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nimekuwa nikifuatilia kwa makini sana wigi analovaa huyu mama. kwa muda wote akiwa bungeni, nje ya nchi hata na wageni wake amekuwa akivaa wigi la aina moja tu ambalo kwanza halimpenezi bora hata angeacha nywele zake asuke mitindo mbalimbali au anunue mawigi ya aina mbalimbali ili alete mvuto wa kumuangalia. Kwa hilo alilonalo linachosha kuliangalia kila siku. Washauri wake au marafiki zake mtakaopita hapa JF hebu mpeni ushauri huu ili abadilike kidogo tumuone kwa muonekano mwingine tena unaweza ukampendezesha zaidi akawa wa kuvutia
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hivi ni wigi lile.....mimi nilidhania ni nywele zake!:lol::lol::lol:
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda kaambiwa na yule mganga wake
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Maswali Mengine Bwana!
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    lile ndilo limemwezesha kuka mjengon miaka 35.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni conservative, ni niwakizamani hataki kubadirika.
    Ndio maana anaendesha bunge kama ni la chama kimoja. enzi zilee!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    mmmmh huwa sipendi wanawake wanaovaa mawigi, sijui yanavaliwa au yanachomekwa hata sijui
     
  8. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Unataka aache kuvaa uone manvii yake??labda nywele zote nyeupeee...Hivi kwanza unataka abadilishe avae ipi?za rangi nyekundu au njano??
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anafanya maandalizi ya picha bomba kwa ajili ya noti atakapokuwa rais 2015!
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MAMA ANNA MAKINDA KWA NINI UMECHAGUA KUUDHALILISHA 'UBINADAMU, HAKI NA UTU WA MTANZANIA' KWA KUTUMIA USPIKA WAKO VIBAYA???:spy:

    Hivi huyu mama alipokua amekaa pale mbele na kushinikiza saaana kupitishwa muswada huu ambao hivi sasa umebatizwa jina 'Muswada wa Makinda', alijibidisha hata kidogo tu kulifunua ndani akajionea jinsi ilivyo HATARI KWA USALAMA WA TAIFA letu kwa kukiuka mkataba wa Jamhuri wa Muungano wa Tanzania kwa kuvipa FURSA MPYA vyombo vya Zanzibar kutungia sheria mbalimbali Tanzania Bara na kuonekana mbuzi ndani ya gunia kiasi hicho?

    Je, huyu mama anajua kweli tofauti kati ya marekebisho ya sheria ukilinganisha UUNDWAJI UPYA KWA KATIBA ya nchi kama ambavyo wananchi wa Tanzania tulivyoomba?

    Je, mama Makinda anayo habari kwamba kwa Demokrasia ilivyoanza duniani kule Mesopotamia (Iraq ya leo) hali halisi ilikua ni ilikua ni kwa wananchi wote wa taifa hilo kujiendea bungeni (Direct Democracy) kujiamulia jinsi gani ardhi zenye rutuba za pale Ephrates na Tigris zingeweza kugawiwa uzuri kwa kila mwananchi akapata kulima. Je, anatambua ya kwamba ilikua tu ni baadaye sana tu ndipo mtaalam mmoja wa Hisabatia wa nchini Samos ajulikanaye kama Pythagorus alipoombwa tu NA BUNGE ZIMA LA WANANCHI WOTE ili aje kuwasaidia juu ya ugawaji ardhi kwa haki Pythagoras Theorem kutumika katika lengo hilo?

    Je anayo habari kwamba yeye ni spika tu na yule ni mbunge tu kwa sababu siku hizi kutokana na idadi ya watu kuongezeka kukaonekana ni vema kutumia mfumo wa demokrasia ya uwakilishi (Representative Democracy) badala ya ile ya kila mtu kwenda bungeni?

    Hali hii inamaana kwa hasa kwetu Tanzania kwa kukubali kufuata mfumo huu mpya ya uwakilishi bunge ni kwamba ni kweli wananchi TUMEAMUA KWA DHATI KABISA KUKASIMU MADARAKA yetu kwenu ili kila mlitendalo bungeni, mahakamani na huko serikali kuu ni SHARTI IENDESHWE KWA KUZINGATIA MATAKWA YETU na jinsi ambavyo tunawatumeni huko mkafanye. Mama Makinda iweje katika huu muswada nyeti na hatarishi wewe uamue tu kutuweka kando wananchi unafanya hivo kwa maelekezo na maslahi ya nani??

    Mama spika, mbali na sisi kuhiari kukasimu madaraka yetu kwenu kutuwakilisha huko bungeni kwa kutunga sheria mbali mbali zinazotokana moja kwa moja na ndoto na matumaini zetu huku uraiani,
    NANI KAKUAMBIA KWAMBA HATA MADARAKA YETU YA KUKALIA USHUKANI KUJIUNDIA KATIBA YA NCHI YETU NAYO TULIKASIMU KWA MTANZANIA MMOJA TU AITWAYE RAIS AU KWA WAKATI MWINGINE JAKAYA MRISHO KIKWETE na maswahiba wake?
    :spy:
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    maisha ya mtu ni vile anavyo yaendesha mambo za wigi ni uhuru wake binafsi,mvuto mi mbona ananivutia wajameni!
     
  12. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii mi siitaki kabisa kwa sababu huyo mama ytuko kwenye list yangu ya watu waliorudisha maendeleo ya nchi kwa kasi ya ajabu.
     
  13. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hana mvuto nje ya wigi na ndio maana hana mume akivaaa wigi angalau mvuto unakuja
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukienda Njombe usiku utaliona hilo liwigi linaelea angani
     
  15. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nashangazwa sana na tabia za wanaume kuwa wambea kuliko wake zao. Asubuhi ya leo mmojawetu humu kaanzisha mada ya kuwa ukitaka kuona mambo ya kijinga zama facebook. Sasa kuna mwenye kuweza kuniambia hii thread ina manufaa gani kwa mimi mwanaume rijali niliyekwenda jandoni?

    Hivi huyu mama akivaa wigi jekundu au jeupe, wanaume inatuhusu nini? Mimi binafsi simpendi, tena kweli kweli. Lakini sio sbb ya wigi wala sura yake bali mwenendo wake. Angekuwa analima mchicha na kutuuzia kwenye tenga mtaani kila asubuhi angekuwa kipenzi changu lkn kwa kutuharibia nchi, namhara.

    Wanaume mliopata ujasiri wa kujadili wigi ndio mlioshirikiana kutuchagulia Rais kwa kuangalia sura na matokeo yake ndio haya. Nyie endeleeni na umbea tu, ipo siku mtakutana na dada Marietha kichwa ngumu, mtavishwa sha...a wote.
     
  16. Mrs.Nani

    Mrs.Nani Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahaha Jamani sio Wigi ni nywele Zake
     
  17. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Wanajamvini - kwa upande wangu, mawazoyangu kaniongezea siku za kuishi maana nimecheka vya kutosha... Nakubali fika kuwa swala muhimu ni utendaji kazi lakini tukumbuke pia kuwa "muonekano una nafasi yake" i.e. appearance matters. Na ndio maana kuna wake wa viongozi fulani na hata viongozi wenyewe (wake kwa waume) ..husifika kwa uvaaji wao. Basi, kuendesha Bunge kashindwa hata muonekano nao jamani?!! :laugh:
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    rangi ya kijivu.
     
  19. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ile nadhani wenyewe wanaiita weaving; wanashonea minywele bandia kwenye nywele fupi:)

    Mambo ya urembo magumu; waweza kukuta jamaa wake wa karibu anapendezewa naye akiwa ktk style hiyo!
     
  20. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa hakuna haja kumushauri abadilishe Wigi .!!!Wigi ni Nywele za watu waliokufa!!! Ni vizuri viongozi wetu washangaike kuvaa Mawigi kama mitindo ya wazunguu!!! Kuvaa Wigi ni sawa na mtu mweusi anajichubua!!!

    Wigi linawasha sana wakati huu wa jua kali na kutoa jasho lenye harufu Mbaya lakini Makahaba huwa wanavumilia kwa kuwa hakuna njia nyingine ya kuvuta wanaume!!!
     
Loading...