Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi spika analindwai kama Raisi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Mar 20, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wanaJF nauliza nipate kujuwa kama spika wa bunge la sasa bi Anne makinda kama amepewa ulinzi,kwani ktk picha hii hapa chini namwona mwana mama amejiimalisha vyema ktk style y aulinzi vile
    [​IMG]
     
  2. T

    Technology JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ulitaka ulindwe wewe??? nyie watu wengine sijui hamna kazi za kufanya. sasa ajabu nini?
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unataka asiwe na ulinzi, au una lako jambo? Kumbuka kwa mujibu wa katiba Spika ni wa 3 katika kukaimu uraisi iwapo Raisi hatakuwepo au makamu wake.
     
  4. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii siyo dalili nzuri; ukiona "executive branch" wanamwendekeza hivyo ujue tayari yuko mfukoni kwao. Nasikia hata msafara wake umeongezewa magari.
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Spika ni mkubwa kuliko waziri mkuu!
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Alindwe asilindwe kawaida tu.........................................
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Neno moja la kujadili hapo "Kama Rais" umeona wapi akilindwa kama Rais? lete ushahidi tuujadili
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Asante kwa kutufungua macho kumbe Pm ni kidampa mbele ya speaker!
     
Loading...