Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Sitta atakuwa anamwambia nini RA?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu66, Aug 12, 2010.

  1. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hawa jamaa wanaweza kukaa pamoja hivi?

    Siasa za BONGO sina hamu?

    Jazia maneno kwenye mazungumzo haya

    [​IMG]
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Anamwambia: "mi si mbaya wako kama unavyofikiri, ee".
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    aaahhh!!! we nawe sasa ulitaka washikiane magobole, ama watakani?
    vita kwenye hoja pale mjengoni na si kukasirikiana mitaani bwanaaaaa
    wa wapi wewe?????
     
  4. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Anamwambia.......... nimepungukiwa kidogo na pesa,nisaidie kidogo nikahonge takukuru kesi ya my wife wangu iishie mkuu!'.....
     
  5. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo Anyisile ndo umejazia hapo!!!!
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapana sijajazia, ila nimejibu hapo kwenye blue!!!!!!!
     
  7. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    OK....Unajua huwa nafikiria kijeshi jeshi hata kuandika
    kwa hiyo nilijua command mwisho...ndo amri ya mwisho....Poa tuko pamoja
     
  8. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unajua anamwambia nini?
    Aaah! Mdogo wangu Rosta mbona unakasirika mambo madogo yale! Si unajua Wabongo lazima tuwapeleke hivi wajue tunafanya kazi? Lakini si umecheki tumeshinda na kama kawa mwakani tuko tena, tulia mtu wangu tuko pamoja, aah! Dogo unakuwa kama hujui....
     
  9. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mtu66!
    Hii picha ilipigwa lini? Na wapi? Kwenye shughuli gani?
    Japo watu wanajibu kwa mzaha... lakini hii picha kama ni ya siku za karibuni.... imebeba ujumbe mzito sana sana!
     
  10. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #10
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dodoma juzi...
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kuna mdau humuhumu jf aliwahi kuandika
    ''IN POLITICS,THERE IS NEITHER PERMANENT ENEMY NOR PERMANENT FRIEND''
     
  12. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sita anasema "Bila kutoa shukrani kwa wana Tabora CCM haitaenda mbele kwani kuna jamaa toka pembeni wanakuja kasi sana kwa 'UDINI'
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mwanao kabaka mtoto wa Mugabe, imeniudhi sana mimi. Ndivyo Sitta anavyo mwambia Rostam, na Rostam anainama kwa aibu
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    avatar yako imekaa kiudhalilishaji
     
  15. A

    Anold JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huenda anamwambia kuwa, safari hii tukirudi mjengoni jamani nawaomba mchape kazi nchi yetu isonge mbele. Pia ndugu yangu umesikia kuwa mama alisingiziwa kuwa alitaka kuhonga wajumbe?
     
  16. B

    BENSON MSEMWA Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubaya wako nimeugundua na kumbuka mwisho wa ubaya ni aibu
     
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    kama walikuwa katika vikao vya chama mbona mr RA hajavaa shati la kijani?
     
  18. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anamwambia forgery BOT hakuna tena jamaa anasikitika akakwapue wapi tena make Slaa hashikiki!
     
  19. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    anamwambia, Rostam Lowassa atakuponza achana nae Slaa akichukua Nchi mtaishia Segerea.
     
  20. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dogo Rostam kuwa makini, utaambiwa siyo raia bure.
     
Loading...