Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi sister du akiolewa ataacha kutega?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, May 21, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Masister du wengi jinsi wanavyovaa ni kimtego,je wakiolewa wanaweza wakavaa nguo za heshima?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama lengo la mtego wao ni kuolewa LABDA, wakiolewa watavaa ambazo hazitegi coz watakuwa wamepata walichokuwa wanakitega.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama mabandidu au hao ambao sio ma c6cu wakiolewa bado wantega itakua c6du!!?

    Af wengine hutega bila hata kujua kama wantega.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hizo wanazovaa kwao wao ni za heshima.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
     
  7. i411

    i411 JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama sister do amezoea kutega tuu basi ataendelea kutega tuuu na kunata nata na visimu sikuizi daa vinachanganya sana watu kutega hakuishi 24/7
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tasia ila kweli,wengine hata wavae nguo ndefu au za heshima bado unakuta wanatega kutokana na maumbile yao
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ila kweli but kwa wengine ni za kutega
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kama ni hvo mbona akiwa mke wa mtu bado atamegwa
     
  11. i411

    i411 JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ukitaka asahau kutega lazima honey moon iwe fulltime mpaka asahau kutega na hakitega kwa juhudi zote hizo basi wacha, huyo kutega ni 4life utaletewa mdudu bure kwa raha zake.
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ila mi nadhani hata honey moon ziwezi nyingi kutega haachi hayse,mana wenye kutega ni kama vicheche mi nadhani,ila kama walishaolewa
     
  13. i411

    i411 JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama waweza kumpagawisha ataacha kutega kama haachi basi humpagaishi huyo waachie watoto wa mjini...
     
  14. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inawezekana akabadilika kulingana na type ya mwanaume aliyemuoa,kama ni type yake hataweza kubadilika lakina ni mstaarabu basi itabidi aendane naye
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kuolewa sio mwisho wa kutamani
     
  16. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguo za mtego ndo zipi hizo? Unajua sisi wanaume ndo tunaleta matatizo nwyz kila la heri
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    kuna wengine hata havae vipi yeye bado anatega cause ndo alivyo - hivyo akiolewa bado tu atatega!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    na wewe upo vipi??????
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    The Boss no matter nivae vipi natega.....lol
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hata ukivaa gunia lol?
    Unajifagilia tu...i doubt it....lol
     
Loading...