Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Sinza ni uwanja nambari one kwa ngono?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Jun 22, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Juzi nilipita mtaa mmoja pale Sinza karibu na kituo cha daladala cha Mugabe, na kuona geti jeusi la nyumba moja lenye tangazo: "Private House, Nyumba Binafsi". Haraka nilipelekea kuwa wakazi wa nyumba hiyo usumbuliwa na wageni (dar to dar) ambao udhani nyumba hiyo ni gesti, tena labda gesti bubu. Je yawezekana nyumba asilimia kubwa Sinza ni gesti bubu? Na ndio uwanja mkubwa wa ngono hapa Dar? Je, wakazi wa Sinza mnaliongeleaje hili?
     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Private House - Nyumba Binafsi: Maana yake ni nini? Hilo neno halimaanishi kuwa hilo jengo watu wanalichukulia kama "Guest House"! Nadhani mwenyewe kaamua kuweka "mbwembwe": Kama wale wanaoandika "Mbwa Mkali" wakati hata paka hamna

    Haiwezekani nyumba asilimia kubwa kuwa Gesti bubu: Sinza ina wakazi wengi "ki-familia" na hivyo hata nyumba zilizopo haziwatoshi: Kwa hiyo si rahisi kukuta gesti bubu zina-out-number nyumba za makazi ya watu

    kwa Dar es Salaam ilivyo: Na kwa utamaduni wet ulivyo: Sio rahisi ku-establish ni mtaa upi ambao unaendesha biashara ya ngono - Sinza inakuwa kwenye limelight kutokana na ilipo ki-jiographia ya Dar es Salaam: Kwa mtizamo wangu Sinza ndiyo ingebadilishwa na kuitwa "CBD".
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    CBD?...Central Business District au?....
     
  4. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kukusaidia, ile nyumba kama umeiangalia vizuri imepaka kabisa na gesti kwa upande wake wa kushoto.Sasa ni kwamba wateja wengi hukosea na kudhani kwamba na nyumba hiyo pia ni Gesti. Ndio maana mwenye nyumba pale akaweka lile Tangazo kuwa nyumba ile si Gesti... Asante
     
  5. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    good clarification!!!!!!!!!!
     
  6. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    komredi yaelekea ukifika sinza mawazo yanahamia chini. ndiko ulikoanzia? mbona ni mji wa kawaida tu wenye mchanganyiko wa kila kitu
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Jun 22, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Ni mara yako ya kwanza kufika Sinza?
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ugeni una shida jamani. Si makosa yake. Lakini pia hapendi kuuliza kabla ya kufanya conclusion
     
  9. M

    Magezi JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata hivyo kwani ngono ni tatizo? kama mtu hupendelei waache wengine waburudike!!
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kichunguu ............mie sina kumbukumbu ya kufika sinza. Ninapita kwa daladala tu mara moja moja. Hivi kuna tofauti na maeneo mengine ya jiji?
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hapa mimi mgeni!
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Du!
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Si mgeni, ila nilishangazwa na hilo tangazo!
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli. Anapakana na gesti na 'wageni' wengi hupotea njia!

    Hapana, asilimia kubwa ya nyumba ni za kuishi tu. Hata hivyo, ni kweli kuna 'gesti' na 'gesti bubu' nyingi ukilinganisha na maeneo mengine ya Dar.

    Kimantiki, hii ni kweli.
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mimi sio mgeni Sinza. Pia sioni kama nimefanya conclusion zaidi ya kuuliza na kudhania (assumption). Angalia viziru kichwa cha habari na content!
     
Loading...