Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi simu yangu inaweza kupona tena?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by g.n.n, Mar 27, 2012.

  1. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    simu yangu aina ya nokia 6300 express music ilidondoka kwenye maji kitambo ikazima then sikuipeleka kwa fundi nina kama miezi 3 hivi.
    Leo kuna fundi nimempelekea Kariakoo kaniambia haiwezi kupona tena
    back to the topic je kuna msaada wowote ninaoweza kuupata toka humu ndani ili simu yangu iweze kupona?
     
  2. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Ulifanya nini baada ya kuiopoa? Je, siku zote hizo kwa nini hukuishughulikia?
     
  3. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii simu ni ya rafiki yangu mmoja hivi ambaye nina kaa nae sasa leo ndo kaniomba nimpelekee kwa fundi ndo nikapata majibu kama hayo toka kwa fundi ndo maana nimerudi humu kama nitapata msaada wa ziada.
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usiridhika na kwenda kwa fundi mmoja,wengne ni wababaishaji,kwani wewe unaishi pande za where hapa duniani?
    Ni pm kama vp nikuelekeze sehemu kuna mafundi,ambao hata hao wa kariakoo zikiwashinda wanaleta huku maeneo.
     
  5. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Simu imetumika ila inafanyakazi vizuri.Bei ni
    Tsh 600000/.(laki sita tuu)
    Kama unahitaji,Ni PM kupata mawasiliano ili kufanya biashara.
    Chukua hii HTC Desire 4G.
     
  6. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Simu imetumika ila inafanyakazi vizuri.Bei ni
    Tsh 600000/.(laki sita tuu)
    Kama unahitaji,Ni PM kupata mawasiliano ili kufanya biashara.Chukua hii HTC Desire 4G.
    Usiumeze kichwa.
    Pole kwa matatizo ya kuharibikiwa na simu.
     
  7. V

    Vonix JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Simu imetumika na bado inauzwa laki sita daaa!!!!!!hadi kichwa kinaniuma yaelekea niko nyuma sana na simu za mkononi.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Leta hela nikuuzie HTC98000
     
  9. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hujakosea,
    Ulitaka kutoa ngapi?
     
  10. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nashukuru kunifahamisha simu yako hayo tutaongea baadae kidogo kwanza nahitaji msaada kama nitaweza kumsaidia rafiki yangu kupata suluhisho.
     
Loading...