Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi siku unagundua hili utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, May 21, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mamaako anatembea na mtu mwingine wakati babako yuko hai na anampenda sana mama.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wewe Sharohphp...lol... Story zako unazitoa wapi??? or should i say what are you thinking,,,,lol.... Umetoa ya baba na mtoto sasa ya mama eeh.. haya basi ngoja tusubiri...
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huna haja ya kujiumiza,maisha ya wazazi wako hayakuhusu we endelea na mambo yako,huna mamlaka ya kumpangia mama yako aina ya maisha,mwachie hiyo issue dingi tena usimwambie,ishi like nothing goin on!!
     
  4. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukweli da asha, haya ni mambo yanatokea, na sisi kama wasomi lazima tushauriane, mtu anaweza kukutana na kisanga kama hicho akaharibu, so nafanya hivi ili tuelimishane, sina nia mbaya.
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tuelimishe basi msomi!
    tunakusubiri kwa sababu pamoja na kuuliaza lakini lazima una primary idea ya solution.
     
  6. T

    TAITUZA Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asha D. MBONA IMEKUUUMA? AU NA WEWE UNACHAKACHUA NINI? WACHA WATU WACHANGIE MADA!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    kwani angekuwa babako ndo ana affair ungefanyaje ndugu?
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    namsemea kwa baba
     
  9. Marahaba

    Marahaba Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mada zingine aisee ni noma! ongea tu mama yako endapo wewe huna dhambi kama hiyo ,ilakama unayo hafadhali tu uwe kimya,maana binadamu siku zote ana tabia ya mkuki kwa nguruwe ila kwa binadamu mh! mchungu
     
  10. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na ukijua dingi anachapa nje,vipi utamsemea kwa maza?kuhusu topic yako:binafsi nisingemsemea maza kwa dingi.Ningetafuta muda,ningemuomba maza privacy,ningemwambia ukweli kuwa tabia yake inanikwaza na kumuomba ajirekebishe.Naamini angeshtuka sana na angeona kweli nampenda kama mama yangu na angeacha kwenda nje.
     
  11. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu ngumijiwe naomba tu nichangie huku natetemeka kutokana na avatar yako....lol.Vp akikwambia dingi hana uwezo wa kutoa ushirikiano wakutosha on bed that'swhy amefikia hatua hiyo?
    Kwamtazamo wangu nitaongeza kasi ya kuvileta vijarida vya ukimwi home na nikiona havileti matokeo mazuri namshawishi Doctor awe aje kunipimia NGOMA nyumbani nahisi itamfikirisha kuhusu UKIMWI na pengine nikafanikiwa zoezi langu kisomi zaidi.
     
  12. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwana amuulize mama y? Na hii itasaidia labda kumshutua mama ajiangalie anachofanya na kubadilika kabla hali haijawa mbaya. Au kama kachoka basi afunge vilago aondoke baba amuache
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nimewai kuona mtu anamtongozea mamae Bwana, yaani anatumwa na anapereka ujumbe kwa siri na wanamficha baba.
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nakuonea huruma kwa kuwa na mawazo ya kijinga namna hiyo.
     
  15. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    rafiki yangu sasa hapo ujue dingi keshawekwa kiganjani? Hapo ni afadhali mzee akijitoa tu, maana kinachofuata ni kuwekewa sumu aondoke duniani.
     
  16. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngumijiwe ujue pia kuna wamaza wengine noma tupu, utaambiwa toka fuata mambo yako usiingilie ya mamaako, utafanyaje na wewe unaumizwa na tabia yake?
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Duuuhh
    ntalia..
     
  18. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    machozi yatasaidia? Afu ukiulizwa ni kitu gani kinakufany uwe hivo utasemaje?
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Machozi yanasaidia
    Sana tu nikimaliza kulia
    Hasira zitakuwa zimepungua au kwisha
    Ntawaza vizuri..

    Nanikiulizwa mmmhhh
    ntasema BANANA ZORO kaniliza
    Na PRESSURE..
     
  20. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,955
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka kuna jamaa ilimshinda akamua kufanya fumanizi la maza na jamaa, ila ilimletea shida sana maana aliwakuta katikati ya mchezo
     
Loading...