Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Shigela ni Kijana? Ana Akili Vizuri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Aug 29, 2012.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wadau Nimeamua kuuliza ili kumfahamu vyema Huyu Kiongozi wa UVCCM Martin Shigela. Huyu Jamaa ni Kijana kweli? Hawa ndio wale Mchambuzi alikuwa anawafunda kwamba Kauli zao zinazidi kuchoche CCM Kuchukiwa.

    Yaani Jamaa alikuwa analaumu Polisi ni kwa Nini Waliacha Kuua Watu walivalia Magwanda, Bendera na kuvaa Skafu na kuua Kijana Muuza Magazeti

    Jee in any way anaweza kufananishwa na Kamanda Heche?

    Poleni CCM
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 8,960
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    No way
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Party Politics hizo. Anasaidia kuhamisha lawama.
     
  4. papason

    papason JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Maajabu kweli kweli!
    Yaani li uso lake lilivyo komaa vile lakini bado wamagamba wanamwita kijana!
     
  5. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhani mto mada hujui ulichokiandika bali ushabiki wa kisiasa ndiyo unaokufikirisha. Wewe unaona ni halali mtu asiye na hatia kuuwawa? Ndicho alichomaanisha Shigela; kwamba unamuona mhalifu badala ya kupambana na mhalifu unapambana na raia mwema. Kama ni kurusha risasi unarusha katikati ya kundi kwenye miguu na si kwa raia tena alikua kwenye biashara yake ya magzeti. Wewe unasema nani kama kamanda heche. Acha kumdhalilisha Heche yeye hawezi shabikia ujinga.

    Labda niulize swali moja, Wewe unaona wenye maduka wanafunga au wanajifungia ndani wewe ulio nnje unaendelea kwauzia waandamanaji magazeti tena kwenye kukimbizana na FFU inakuja akini mwa heche? Tafakari jibu litakuondoa katika mawazo ya kumdhalilisha Ndugu Heche na Matusi dhidi ya Shigela.

    Kuwa makini si kila kitu unawaza kisiasa, hata sias yenyewe kuna mahali inatenda siasa na sayansi.
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama ana umri wa ujana,basi mwonekano wake ni wakuzeeka sana,yaani babu shigela nilimsikia jana analopoka kama nape!sijui hata alikuwa anamaanisha nini,nyinyiemu kuna vichaa wengi, yeye asubiri tu aone ngoma inogile inavyochezwa.
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Tuliza Munkari Kwanza. Mkuu Risasi ya Bunduki ya Moto haina Jicho inaweza kupigwa upande huu ikaenda kuua Upande Mwingine. Swala kwamba Polisi kwa NINI HAWAKUENGA RISASI ZA MOTO KWA WALIOVALIA MWAGWANDA Ndio Hoja ya Shigela inayotufanye wengie tuhoji juu ya Uwezo wake wa Kufikiri

    Hakukuwa na Sababu yeyote ya Polisi kurusha hata Bomu la Machozi Sembuse Risasi za Moto LoL CCM mbona mnaleta Vimbwanga?

    Kwamba Risasi ingemkuta Aliyevaa Gwanda la CDM Shigela angelipongeza Jeshi la Polisi LoL
     
  8. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapo juu wote hamkumuelewa Shigela. Kimantiki, alimaanisha CHADEMA ndio wamemuua yule kijana ili kuigombanisha serikali na wananchi!

    Halafu alipokuwa akimalizia, aliwashauri vijana waache kukubali kutumiwa na wanasiasa, sasa sijui yeye Shigela ni mzee au sijui yeye anatumiwa na wafanyabiashara!?
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe kimeo cha magamba hebu tuondole porojo zako hapa.kwani pale alikuwapo mharifu????ndo muone ubabe mnaopandikiza kwa polos unamadhala,kwa hiyo huyo babu yako alitaka afe nani??polisnyinyiem ndiye waliyeamua kuua,wewe ulimuona nani pale alikuwa na hatia ya kufa.bora angekufa hata huyo shigela walau anahatia kwa kujiunga na kutekeleza mipango ya majambazi,mafisad yaliyokubuhu.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Unashangaa Shigela kuwa katibu wa vijana wa Magamba badala ya kushangaa Kingunge Ngombale Mwilu kuwa kamanda wa Vijana?
     
  11. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimpongeze Opaque kwa kinielewa vyema. Wengine mnafikirishwa kichama. Tena kwa uongo usiyoeleweka eti risasi unaweza ukalenga kushoto ikatua kulia kitu ambacho hakipo risasi ina mwendo wa split second I can say.

    Nieleze vyema. Kama walikusudia kupambana na chadema kwanini warushe risasi kwa wengine? Ndio nikato mfano wa mhalifu. Hapa hatujadili kwanini polisi walitumia nguvu kubwa bali kauli ya Shigela. Kama vipi ianze mada ya matumizi ya nguvu kubwa. Hivyo swali la nani mhalifu, nani apigwe risasi mwenye magwanda ama la ni mada nyingine.
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Shigela ni kibabu kinachotumia mkorogo ili kionekane kijana ila mkorogo umedunda kuondoa ile mikunyazi.
     
  13. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    -hacha ujinga mabulangati
    wewe kwa akili zako fupi police anahaki kutoa hukumu ya kifo hata kama mtu katenda kosa?kama wameandamana police wangewakamata na kuwafikisha mahakamani,kama watakuwa wanahatia basi sheria ichukue mkondo wake.shigela na wewe akili zenu ni moja.wote ni pumba tuu!
     
  14. piper

    piper JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Matola;4521951]Unashangaa Shigela kuwa katibu wa vijana wa Magamba badala ya kushangaa Kingunge Ngombale Mwilu kuwa kamanda wa Vijana?

    Utani mwingine siyo mzuri mkuu, sina mbavu za spea
     
  15. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hivi ndani ya ccm pana u-binaadamu kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shigella ubongo wake haufanyi kazi vizuri hana utofauti na wadogo zake akina lusinde na yule mwingine wa singinda yaani hata kutaja jina lake naona kichefuchefu
     
  17. a

    alfazulu JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 735
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Then aliwataja CDM kama ndo wahusika wa kifo hcho na sii polisi, halafu akawaomba polisi wafanye uchunguzi,

    Sasa kama tayari wanafahamu kuwa ni CDM wanahusika then uchunguzi wanini tena?

    CCM bana...............
     
  18. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo shegela ni zao la nape, ndio maana akili zao zinafanana....
     
  19. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu Matola,

    Kwa hiyo unataka kuniambia kuwa hata aliyoyasema Shigela ni ushauri
    toka kwa Kigunge siyo? Ushauri wa uzeeni + akili za ujanani = ??????...
     
  20. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hata wewe sidhan km zimetim, mtu mwenye akili timam hawez andika upuuuziiii km huu
     
Loading...