Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi shekh Ponda anwakilisha kundi gani la waislamu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by joline365, Oct 15, 2012.

  1. j

    joline365 Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf. Nimekuwa napata shida kumwelewa huyu anayeitwa sheikh ponda, hivi anawakilisha kundi gani la waislamu? Amekuwa akiendesha mapambano dhidi ya BAKWATA, SERIKALI NA SASA WAKRISTO, Yeye ni alqida, al shabab, boko haram au ni nani hasa?. Na kwa nini anaendesha harakati zake bila vyombo vya dola kumchukulia hatua? Naomba kujuzwa kwa wanaomwelewa huyu jamaa.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Nadhani hajavunja sheria, akikiuka sheria atachukuliwa hatua mara moja.
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Anawakilisha genge la wahuni tu, wasio na tumaini kwenye maisha yao. Hakuna chembe ya Uislamu kwenye hizo harakati zao. Uislamu wa kweli ni AMANI na USTAHIMILIVU.
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    simba wa mungu ndio kundi lake
     
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    al shabab , janjaweed ,ant- bakwata ,uamsho,al qaida, muslim brother hood
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wale wanaofuga NDEVU kama Osama Bin Laden
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    muislam yeyote ana haki ya kuusimamia uislam na haki zake ktk jamii,naye anafanya hivyo
     
  8. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mwaka huu mtajamba cheche......maana anavyowakuna mpaka mnapata raha..
     
  9. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kabla ya kujiuliza hayo maswali yako, omba wadau tupate angalau profile ya elimu yake kwanza
     
  10. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama huyu!! unategemea nn cha maana kutaka kwake?

    Nahis ww na ponda mpo sawasawa!!

    samahan km nimekuudhi
     
  11. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Anawakilisha muhammad S.A.W
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    anawakilisha wenye msimamo mkali.. Stay tuned soon ataanzisha kundi lake alike al shabaab,al qaeda , al ponda , etc.
     
  13. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ajiangalie sana"mark my word" simwombei mabaya ila ajue Mungu wetu aliyetuumba si wa vurugu wala visasi kwani angesha angamiza dunia siku nyingi.Mungu huwa anawaacha watu kama yeye kuishi kwa sababu maalum na kwa wakati maalum .Pia ajue uhai,amani na uhuru wa wanadamu wengine ni wadhamani kuliko hata wa kwake na hicho anachokitetea.

    Matayo 10:16 "Sasa, mimi nawatuma ninyi kama kondoo kati ya mbwa mwitu. Muwe na busara kama nyoka, na wapole kama njiwa"
    Matayo 5:5 "Heri walio wapole, maana watairithi nchi"
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ponda yuko sahihi, tatizo mnamshambulia yeye kama yeye badala ya hoja zake. zisikilizeni hoja zake na wekeni ushabiki na upenzi pembeni mtamwelewa tu. bakwata ni taasisi ya ccm na si waislam. na muasisi wake ni yule yule muasisi wa ccm mwl nyerere.
    na waislam wameichoka kama cuf na chadema walivyoichoka ccm.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ukichunguza kilichotokea Mbagala hivi karibuni ambapo makanisa yalichomwa moto na wahuni waliojiita waislam, unagundua kuwa kumbe kilichosababisha vurugu si kitendo cha mtoto kunajisi Korani bali chuki, ujinga, husuda na kukata tamaa. Kilichotokea Mbagala ambapo watoto wajinga wawili walibishania juu nguvu za imani zao kingetokea Masaki wala hakuna ambaye angepoteza muda.


    Hata mahuburi ya kijinga yanayofanywa na watu kama Ponda Issa Ponda huwa hayapenyi Masaki. Mikocheni, Kunduchi na maeneo mengi ya wenye nazo. Hivyo tatizo kubwa tulilokuwa nalo ni kuwa na watu wengi wajinga na maskini waliokata tamaa kiasi cha kuweza kutumia kisingizio chochote kuonyesha hasira zao. Hii huitwa venting kitaalamu ambapo mwenye hasira hutafutia sehemu ya kuzitolea au kuzitapika.


    Wenye kusoma na kufahamu dini watanikosoa. Hata kama hicho kilichotokea kingetokea wakati wa mtume Mohammad asingeamuru upuuzi kama ulioshuhudiwa Mbagala. Nani mara hii kasahau jirani yake Mohammad aliyekuwa akijisaidia njiani mwake ili kumuudhi kila kukicha hadi siku alipougua akashindwa kufanya hivyo na Mohammad akamwombea na akapona na kusilimu? Tuhitimishe kwa kusema wazi kuwa vurugu za Mbagala zilivikwa udini lakini ukweli ni vurugu za kijinga na kimaskini.
     
  16. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    anawakilisha Uhalisia wa Dini ya Kiislamu Vurugu Wivu na Mauaji ya Upanga kwa wasioUamini ili Alah akampatie Mabikira 72 huko Kuzimu kwao
     
  17. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Hivi kwani na hili la Mbagala Sheikh Ponda amehusika pia?
     
  18. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio muislamu safi, nimekujua kwa maneno yako. HAkika Marehemu Mwamedi ameacha nyuma wafuasi watiifu
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu unaonekana uko vizuri.
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mbagala Sheikh Ponda hakuwepo, Bali alikuwepo Chang'ombe kukomboa kiwanja kilichotapeliwa na BAKWATA + MANJI
     
Loading...