Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi serikali ya JK haiuoni uchochezi unaofanywa na RADIO IMANI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MNYISANZU, Jan 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanini hii radio haipati ban?? Au kuna mkono wa hii serikali??
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    kuna redio inaitwa imani?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hii ninasikia inamilikiwa ma chama cha cuf ingawa sina uhakika
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Serikali ikaanza kupiga ban vyombo habari ' chochezi', JF itakuwa ya kwanza! Vumilia tu ndugu!
     
  5. w

    watundawangu JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali yetu inalala usingizi wa pono. Itaamka tu pale amani itakapokosekana kutokana na uchochezi wa radio hii. Hata wakati ule wa 'ze utamu' watu wengi walidhalilishwa lakini serikali haikufanya chochote...mpaka ilipofika zamu ya mkuu wa kaya kudhalilishwa ndipo serikali ilipoamka na kuchukua hatua.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,033
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sasa unakuja kushtaki JF?
     
  7. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweliiii...afu wewe jamaa una akili ya kufikiria sana.
     
  8. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Radio Imaan imefanya uchochezi gani ? Ongea kama Mtu mwenye akili zilizokamilika..........! Onyesha uchochezi huo kwa kuainisha A, B, C na kuendelea ! Sio kutuletea mambo yebu ya kwenye vjiwe vya kahawa................!
     
  9. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wawaache tu waendelee!! huenda wawaruhusu wasambae nchi nzima ili sote tufahamu ujinga wao upo kiasi gani!! help us to know how to avoid them!!
     
  10. juma sal

    juma sal Senior Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha unafki ww kama huna cha kusema siukae kimya!! hata respons kwny post yako waungwana wamekukaushia........hebu siku nyingine uwe unafkiria kwanza
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Malaria Sugu ndiye Editor in Chief wa hiyo Radio muulizeni.
     
  12. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    JF ni chombo cha habari? Hujui kama JF haihusiki na content inayopostiwa na members? Usiropoke.
     
  13. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Radio Imani inapaswa kuwa na mada za kujenga uislamu zaidi, muache kukosoa imani nyingine. Hilo haliwasaidii. Ukisikiliza radio za dini nyingine wana'focus na waumini wao, kumsifu na kumuabudu Mwenyezi Mungu. Waige mfano huo.
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JF sio chombo cha habari? Wewe wa wapi wewe? Ze utamu ilikuwa chombo cha habari? Ze utamu ilikuwa user generated content web mbona ililamba ban? Unasoma seminary gani wewe?
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Weka ushahidi wa uchochezi wa Radio Iman. Usituletee domo kaya tu.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,033
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo neno...
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si ajabu hiyo redio inasema ukweli mtupu kama ile makala ya Kibanda basi wanaitwa wachochezi maana hizi zama za kifo cha CCM!!
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Huwa nawasikiliza siku moja moja, and I can assure you kuwa pamoja na sala na kaswida jamaa wanatafsiri issue yeyote kwa mtazamo wa ukristo kuwagandamiza waislamu. Nakupa mfano: Waliwahi kusema kuwa ile kampuni iliyorithishwa mkataba wa kina Richmond haina shida ila inapigiwa kelele kwa kuwa mmiliki wake ni muislamu.
    Siku hiyo hiyo wakadai kuwa Rostam anasakamwa kwa kuwa ni muislamu (bila kujua jamaa wala si muislamu japo uislamu hata wa jina hana).
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Waislam hao
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na nyie kwanini mnaisikiliza
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...