Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ni PARTISAN?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MESAYA, Apr 30, 2012.

  1. MESAYA

    MESAYA Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [h=6]Watanzania wenzangu napata shida sana kutambua kama serikali yetu ni PARTISAN au lah. Nasema hivi kwasababu ukitazama kwa makini utagundua kwamba Bunge, Mahakama na Serikali zote kwa pamoja zipo chini ya Chama. Ni kwanini serikali ilishindwa kuwajibika kwa wananchi? Ni kwanini bunge lilishindwa kuwaajibisha mawaziri waliokutwa na ufisadi wa mali za umma? Yote haya yalishindikana kwa mihimili yote ya dola mpaka kamati kuu ya chama ndio ikutane na kuamua hatma ya taifa na wananchi kwa ujumla. Katiba mpya itambue Nchi kama non-partisan ili hata kama siku akiingia fisadi asiuze nchi kwa maslahi ya chama.[/h]
     
Loading...