Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi serikali ni ya kisanii namna hii au niwatendaji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Feb 19, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani serikali imetangaza kwamba itagaramia mazishi yote na jana walikuja kwa jirani yetu wakatangaza watatoa sh.1.5m kwa ajili ya kusafirisha na watato mchele na sukari na mafuta hiyo ilikuwa jana jioni wakasema kesho yani leo wangeleta usafiri kwa ajili yakwenda kuchukua mwili wa marehemu kuulete nyumbani kisha kusafirisha mpaka dk hii akuna chochote kilichofanyika wakiulizwa wanasema wapo kwenye msafara wa waziri mkuu. watu tumeahamua kuchangisha ili mwili ukachukuliwe na kusafirishwa.
    hivi serikali inaweza kufanya usanii namna hii jamani?
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Aisee inaumiza sana.kwa ushauri wangu watakapokuja kuleta hizo fedha mzikatae.
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawaezi hao wanataka umaarufu tu.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umaarufu ata kwenye majanga yalosababishwa na uzembe
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    itasaidia nn wakikataa wakati aijali lolote
     
  6. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana na inatia uchungu sana,yaani msafara wa waziri mkuu ni muhimu kuliko kuendelea na misaada ambayo waliahidi ktk kusaidia wafiwa na wagonjwa

    Kweli kabisa sasa serikali yetu haitujali kabisa kabisa
     
  7. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nawasihi wale wote waliopoteza jamaa zao huko goms,waendelee na taratibu zao za mazishi wasitarajie kupata msaada kutoka serikalini,kwani yalikuwa ni maneno tu ili tuamini kuwa wanatujali na wameguswa,HAMNA LOLOTE UTAPELI MTUPU.
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani tz uhai wa mafisadi ni wa muhimu kuliko watz wote
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila usanii huu mpaka lini?
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi naona ni wakati sasa wakuanza kuwapiga mawe kwenye misafara yao, hilo ndio sulihisho na kutuma meseji kuwa tumeshawachoka na wakileta ujinga mwengine ni maanadamano nchi nzima. Msafara wa Pinda ni Muhimu kuliko mazishi ya ndugu zetu waliouliwa kipumbavu na walinda Ufisadi? Tena isitoshe utakuta Pinda ameenda kwenye ngono. Aibu gani hii, vile kuitoa kwenye matv na kuandika magazetini kulikuwa ni kutafuta umaarufu? :mad:
     
  11. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakija wapigwe mawe na kelele za mwizi! Mwizi! zisikike kama alivyosema Majengo Mpanda
     
  12. Tidito L

    Tidito L Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Du! Kumbe ww umelijua leo hilo,yaani hao jamaa ndo zao hizo kupotezea,wanajisemesha ili wapinzani wasipate la kuongea.
    Ila ngoja kila ujanja janja una mwisho wake tu! maana hata Mungu anaona.
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo habari ya misaada ilikuwa ni kwa ajili ya kuwekwa kwenye kumbukumbu zao tu ili 2015 waeleze namna walivyoonesha kuumizwa na tatizo. kwa serikali hii legelege kila kitu kwao ni siasa tu
    Poleni sana watanzania wenzangu kwa tatizo hili, YANA MWISHO
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wangekuwa na huruma wangezuia majanga hayo yanayozuilika. Vinginevyo tuendelee kuumia na kufa mpaka tutakapopata akili na kujua haki zetu.
     
  15. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hivi kuna jambo ambalo Mkwere alishasema likatokea ? Watu wakazike tu hamna ukweli hata chembe
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nafikiri kuandamana nchi nzima ndio suluhisho
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nikweli akuna kilichotmia
     
Loading...