Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi serikali kujiidhinishia fedha nje ya bajeti uliyopitishwa na bunge imekaaje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 9, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Namwona mwenyekiti wa kamati ya Hesabu za serikali mh John Cheyo anatoka mapovu akilia na serikali inajipangia bajeti itakavyo na matumizi makubwa nje ya yaliyopitishwa na bunge na hakuna sheria ya kuwabana imekaaje wakuu
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ndo usishangae wala kuwa na shaka ukimsikia Lema analia JK kaingilia Mahakama.

    nchi hii ina mihimili jina tu.
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu Kijjah ameshindwa kunyoosha ukweli alichokuwa anamaanisha kwenye utetezi wake ni kuwa Pesa huwa inatumika hata kabla haijaingia kwenye govt coffer.Yaan Bw. Mkuu akiwa anahitaji unavutwa waya kwa Kitilya leta mzigo!nchii kwishneyi.
     
Loading...