Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi serikali imewakilishwa na nani kwenye msiba, imesusa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Jan 12, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jamvi nimejitahidi kutega sikio nisikie angalau salamu za rambirambi kutoka serikalini lakini hadi msiba unakwisha sikusikia chochote, ina maana serikali imesusia raia wake?

    Ninavyofahamu mimi waliokufa ni watanzania regardless wanatoka chama gani, ingependeza sana na serikali ingeonekana ungwana kama ingewakilishwa na kiongozi yeyote msibani na kujitambulisha rasmi hata kutoa mkono wa pole.

    Naomba kama kuna mwana JF aliyekuwepo kwenye msiba au hata kasikia ni kiongozi fulani anisaidie. Tuelewe kwamba sisi sote ni watanzania tunajenga nchi moja mazuri na mabaya yakitokea ni yetu sote. Siku Tanzania ikibarikiwa neema tutakaofaidi ni watanzania na si Chadema, CCM wala CUF pekee.

    Nitasikitika sana endapo serikali yangu itakuwa haijawakilishwa.

    Naomba kutoa hoja.
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    kwa serikali hii anza tu kusikitika mapema
     
  3. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutokuwepo kwa mwakilishi kutoka Serilakini kunaonyesha wazi kwamba ... Serikali hii ya Rais Kikwete...haiwajali wananchi wake.
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ndio mnajua leo, kodi yetu wenyewe ndio inaenda kununua migwanda kama ya kwenda mwezini ilihali mahospitalini hakuna madawa, hivi nikiwaita hawa watu laanabuk nitakua ninakosea jamani?
     
  5. T

    The Future. Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana uwezo wa kufanya. Hofu ya kuzomewa imetawala mioyo yao.
     
  6. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Luteni,

    Leo ni siku ya Mapinduzi Zanzibar, hivyo viongozi wote wako Zanzibar uwanja wa Amaan kuonyesha mshikamano. Mazishi yangefanyika siku ingine yeyote, labda majukumu ya kwenda kuadhimisha sikukuu ya Mapinduzi yasingekuwepo.
     
  7. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    'WAACHE WAFU WAZIKANE' -------Jesus Christ
     
  8. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    acha kumsingizia yesu wewe. hajawahi kamwe kutamka maneno uloandika. Kama unabisha tupe katabu, sura na mstari unaoonesha yesu alitamka huu uwongo wako.
     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Rev.Kishoka

    Nakubaliana na wewe kuwa leo ni siku ya Mapinduzi Zanzibar lakini kwani viongozi wote walikuwa huko, kama kweli nia ilikuwepo RC au DC wa mkoa wowote angeweza kuwakilisha kama wa Arusha asingeweza.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mary Kitanda
     
  11. M

    Membensamba Senior Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii serikali imepooza dhamiri. Haina feelings na wananchi wake, wala objectivity kifikra. Hawezekani wananchi wafanyiwe maziko rasmi asiwepo hata kiongozi mmoja. Huko ni kusema msiba huu hauwahusu, hauwagusi, wanaguswa zaidi na jengo lao lililopigwa mawe. Wako interested na ulaji tu si wananchi. Si mnajua sasa hivi Tanzania kuna WANANCHI NA WALANCHI? sasa unategemea walanchi wachague kuhudhuria wapi kati ya mazishi yasiyo wapa sitting allowance na vikao vyao? (mapinduzi)
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,859
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Kama wamesusia, nafikiri ni kwa sababu mazishi yamepangwa kufanywa kisiasa zaidi na wao wanajua katika hali ya kawaida watu wa serikali wanatizamwa kwa jicho baya na jamii kwa yaliyotokea.

    pengine ni "busara" kwao kuepuka kizazaa kama wao wangejitokeza.
    hapa sina maana ya kuwatetea lakini pia kwa nini waje kwenye msiba ambao wao ndio chanzo? Waombolezaji wangeingiwa na uchungu zaidi kuwaona hao wa serikali katika mazishi ya wapendwa wao.
     
  13. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna aina nyingi za kuiwakilisha serikali wangeweza kutuma hata barua ya salamu za rambirambi ikasomwa na kiongozi yeyote wa dini.
     
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dhamira inawasuta!
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wao wanaona kuja kwenye msiba NI MGOGORO WA KIMASLAHI kwani kuja ni kukana kwamba hawajaua. Ina maana kutokuja wamewahakikishia kwamba sisi serikali hatujutii tuliyoyafanya na Polisi kutokuwepo ni ili kuonyesha jinsi ambapo pasipo wao shughuli hiyo ingesababisha uvunjifu wa amani. Yaani Polisi na serikali wamekaa pembeni kuwa proof wrong kwamba bila wao mambo hayaendi teh teh!!!. shame upon them wameshindwa kwa jina la Bw....a

    Wamemtega swala ndani ya bahari walivyo na akili za Mary Chatanda

    Ni peoples power tu hapa hakuna makunyanzi
     
  16. m

    msham Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwepo mwanzo mwisho, sijamwona wala kumsikia kiongozi yeyote wa serikali. Dhamira inawasuta. Lakini ilikuwa ni aibu sana kutokuhudhulia msiba wa Watanzania wenzetu kama serikali.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Msiba upi huo hata serikali iwepo? Au itume rambi rambi?
     
  18. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Matthew 8:22.
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msiba hauwahusu
     
  20. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    makamba kawakataza.
     
Loading...