Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Seif Sharif Hamad mke wake anaitwa nani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by magaka Makoye, Jan 16, 2012.

  1. m

    magaka Makoye Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jamii kuna jambo limepelekea leo kuuliza mke wa Makamu wa kwanza wa serikali ya Mapinduzi Zanzibar-Seif Shariff Hamad.
    Nimeanza kumtambua Seif tangu nikiwa mtoto mdogo lakini mwenye uelewa wakati ule alikuwa ni Waziri Kiongozi wa serikali hiyo ya Mapinduzi Zanzibar mpaka alipokuja kuwekwa kizuizini na hatimaye kuachiwa mnamo mwaka 1988. Katika miaka yote hiyo sijawahi kusikia Seif ana mke au kumuona ama kuambiwa mke wa Seif Shariff Hamad ni fulani. Nimeonelea niandike humu kwenye forum yetu ili mnifahamishe maana kwenye sherehe za Mapinduzi (tarehe 12/01/2012) viongozi wengi walikuja na wake zao lakini yeye alikuja pekeyake!
    Mwenye kunijibu vizuri atakuwa amenisaidia sana maana hata mtoto wa Seif Shariff Hamad sijawahi kumsikia!!! Nisaidieni jamani.
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Mkewe anaitwa Bi Awena.
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Watu tuna hulka tofauti nafikiri naye ni mmoja ya wanaume asiyependa kutoka na mke wake.Na hii ni kawaida sana labda hapo juu mdau kakusaidia uione picha ya mke wake.
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,085
    Trophy Points: 280
    Duh mbona macho yake ka mchawi au kamera imemuharibu ?.

    [​IMG]
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anaitwa Bi Awena Sinani Masoud
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Haya, Makamu wa Kwanza wa Rais wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibr huyo hapo akiwa na Ubavu wake, sema lingine tena.
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    maswali mengine kama ya kijinga lakini yana msingi..
     
  9. doup

    doup JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto mzuri, na anaonekana ana maadili ya dini, hapendi kuuza sura ovyo kama wengine
     
  10. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata hivyo maisha aliyoishi Maalim Seif pale Starlight Hotel yanaacha maswali mengi bila majibu. Ndiyo maana status yake kojinsia inaulizwa
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Kama angekuwa hana mke ingekuwa tatizo? Kuna watu hawajaoa, hawataki kuoa au wamefiwa na wake zao hawataki kuoa tena.

    Ina maana hawa hawafai uongozi?
     
  12. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu hapa.......munahitaji na picha ya Bint yake?

    mke-seif1.jpg
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    ndio...
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tuwekeeni na picha za watoto wa kike wa Slaa pamoja na mama zao! Tuwaone wengine hatuwajui
     
  15. b

    baniani mbaya Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​sasa tuonesheni ya mke wa slaa sio hawara namba mbili au hawara na 1 ati mnaita mchumba na mchumba mja mzito du padre fisadi wa ngono
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Unaulizia wake za watu humu! Lengo lako ni nini hasa?
     
  17. H

    HAOMAR Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanapaswa muwambie wat2letee na zakwaoo au mumemaind sio ? Basi welcamuni znz
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    muislam hata asipokua na mke anatakiwa afunge kila siku ili asitamani wake za watu na wasio halali yake..
     
  19. p

    pilu JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hi kali jaman!
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nayaheshimu mawazo yako, hata hivyo kwa mimi swali hili naliona halina msingi ! Ni swali la KIPI- K (PASUA KICHWA!).
    Walau angeuliza je ? Mh. ana mke ? Hilo sawa. Lakini kuuliza jina la mke wa mwenyewe inahusu nini ?
    Je ? Muulizaji kutwa nzima akiendelea kuuliza majina ya wake za watu (viongozi) mmoja baada ya mwingine mtakua mnamtajia ? Na mkiwa mnatajia atakua ana benefit nini ?
     
Loading...