Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi sasa ni saa kumi namoja kamili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    najua mnaipenda kazi yenu jamani embu jalini na familia zenu ,,overtime tamu lakini
    kuitwa mjomba na watoto zako sio raha kila siku ukija wanakuita mjomba uncle wewe jamani
    embu haya mambo tuwahi majumban tukakae nafamilia wapendwa mmmh
    angalizo usiwahi kwenye moto najua si kila sehemu ni njiapanda

    pls tuwah na vile vifolen vya bongo jamani
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    zaidi kuwahi mdahabahu jamani sio kila siku wewe starehe usiku usiku una nini wewe??mchana unaogopa nini kwa mwanandoa mwenzio
    unaitaj Topaz??sema ukusaidie embu wahi mkaeelekezane ondoa shari
    kila la kheri
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Noted sir, but majukumu bado yamebana. Watoto wanahitaji kwenda shule na kula pia. Siyo kwenda shule tu, bali shule nzuri. Hata kula wanahitaji chakula chenye hadhi na si mradi kushiba!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuchati kidogo bwana, kuwah home noma!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    mwisho wa mwezi huu watu wako busy na overtime za huko nyumba ndogo
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    aaaahaaaa kijana waogopa folen haya tumerudi tuchat mpwa
     
  7. c

    charndams JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nivizuri kuwahi nyumbani kukaa na familia lakini kuna familia nyingine bwana..mke ni kama kinanda..ukifika tu kinaanza. sasa bura lipi kukaa baa mpka usiku wa manane ukifika amelala na wewe kitandani. asubuhi majogoo
     
  8. c

    charndams JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mke nae ataka raizoni na mawigi. kamshahara ndo hako..overtime muhimu. wakikua wataacha kukuita mjomba
     
Loading...