Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi sababu hasa ni nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dropingcoco, Sep 27, 2010.

  1. d

    dropingcoco Senior Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na wimbi kubwa la ushoga hapa nchini kwa sasa.Ni aibu na fedheha kwa jamii yetu ya kitanzania kuiga tabia hii ambayo ni kinyume kabisa na maadili yetu.inashangaza sana pale unapokutana na mtu mwenye nafasi yake nzuri katika jamii lakini ni shoga. Wapo watu wengi hapa mjini wenye pesa zao lakini wanafanya shughuli hizo,nimesikitika kusikia kuwa tabia hizi huanzia utotoni, je watoto wetu wa kiume tunaowapeleka boarding schools wako katika usalama? Ni hatua gani ichukuliwe kukomesha tabia hii?....mawazo yenu tafadhali
     
  2. d

    dropingcoco Senior Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh hili swala limekubalika nini, mbona kimya
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sababu kubwa nionavyo ni
    • ukosefu wa maadili,
    • tamaa za mali kama wanawake
    • maumbile tu
    • kuzaliwa hanidhi
    • mazingira
     
  4. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    ulevi huo mnajikuta mnafanyiwa baadae mnapenda sasa
     
Loading...