Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Rizmoko ana umri gani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LuCKNOVICH, Apr 23, 2012.

  1. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana jamvi,
    Nimekuwa namsikia huyu kijana lakini sijajua cv yake,je mwenye details zake aweke hapa,age wise,educational background nasikia anapesa kuliko age yake.


    Naweka mezani

    wakatabahu mwananchi
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    10yrs. .
    Au yupi?
    Wa jey key?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    nina cheti chake cha kuzaliwa, nikuscanie?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    umri wake ni sawa na mugabe....
     
  5. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    99 years,hajasoma ni jambazi na janga kwa taifa la tanzania
     
  6. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni Rizmoko kaka yake Mwanaasha,baba yao Vasco Da Gama,

    majibu tafadhari
     
  7. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umri wake kama wa komredi KONGOSHO.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Duh, kumbe mie mdogo hadi siwezi miliki mabilioni?

     
  9. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani hulijui hilo??
     
  10. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    22 yearsw old
     
  12. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Miaka kumi na 5 elfu mia tisa ticn na tisa na sent hamsini na tisa point tisa.
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pachaaa!...teheee...umetoa tarakim za hela aisee...jombaa una hasira na cheda!
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    he is my age-mate!...tumepishana hospital tu tulizozaliwa...
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    nadhani alizaliwa kipindi kileee kule kijijini wanapanda mahindi, kipindi cha mvua kali sana hiyo ni baada ya ile njaa kali
     
Loading...