Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Ridhwani alitembeza fomu mikoa gani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Aug 10, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,534
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    Kitendo cha Kikwete kutokabidhi chama chake fomu ya kutafuta wadhamini bado kimekuwa kikihojiwa na baadhi ya wana-CCM walioonekana kuudhiwa na hatua hiyo ya Rais Kikwete kuonesha kukosa imani na wanachama wengine, na kumwamini tu kija wake.

    Lakini mbali ya hilo hadi leo hakuna mtu anayejua ni mikoa gani kijana wake aliweza kufika, wadadisi wa mambo wanasema isije ikawa baadhi ya majina yaliandikwa bila ridhaa ya wenyenayo na kuweza kuleta matatizo hapo mbeleni.

    Je kuna mtu yeyote anaweza kutuambia ni mikoa ipi Ridhwani alifika.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Labda wameamua kutumia uzoefu na majina ya 2005. Mimi nilikuwa nasubiri kumwaga signature yangu hapa, hadi leo sijaziona.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,534
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    Kuna namna hapa imefanyika NEC wanasemaje, mbona hatujaona akitembeza fomu kwa wazi kama wanavyofanya wagombea wengine, kama alijazia nyumbani Bagamoyo tuelezwe basi tujue maana atakuwa rais wa wote, Lissu na Marando wanamaoni gani sheria zinasemaje kwa hili.

    Kuna gazeti moja liliandika kuwa wanachama fulani wanawazomea wanaCCM kwa kudhamini picha ya mtu na si mtu mwenyewe wakaenda mbali eti wanaCCM wameuziwa mbuzi kwenye gunia inawezekana kweli maana usiri mkubwa umetawala katika kujaza fomu.
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mpaka leo bado sijaelewa kwanini JK alifanya hivyo na Li-CCM likakubali..
    Hata hivyo ya Ngoswe...
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ridhiwani ni memba wa JF atakuja kujibu!
     
  6. Epason

    Epason JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu bila shaka ni MS, atatuambia coverage ya Mdingi wake
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Au Akili Kichwani
     
Loading...