Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Ridhiwani huwa anaongea nini huko anakozunguka zunguka?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kaburunye, Sep 22, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau, ningependa nijue huyu bwana mdogo ("First brother") wa TZ huwa anaongea nini huko anakozunguka akipiga siasa. Maana najua huyu dogo hana point kabisa, nataka yeyote anayejua ambayo huwa yanajiri kwenye ziara zake atumwagie hapa jamvini. Maana anayofanya "First lady" tumeyasikia na utumbo wake na nadhani ni muhimu tujue pia huyu dogo huko anaongea utumbo upi. Nasikia huwa ana demand reports kutoka kwa viongozi wa serikali na cha ajabu nao huwa wanampa. Hivi hatuna viongozi wenye akili timamu ambayo wanaweza kuukataa upuuzi huu hata ikibidi kunyang'anywa cheo???
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuwa anaongea blah blah za JK - pumba za Salama= hoja za Riz
     
  3. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    eti kuvunja makundi
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mpigieni kura baba
     
  5. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uvundo kama makamba
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    anajiandaa nae..idiot.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahah jamani kwahiyo naye anatumia pesa za chama kama 29million per freight
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii familia uchaguzi wa mwaka huu ndio wamechachamaa kweli.
     
  9. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anatengeneza mtandao wake wa ulaji mwaka 2015 wa urais. Huku akijitahidi kufikisha mizigo ya mzee kwa walengwa ( Milioni sitini sitini zile) ndo anayezibeba. Anachosema kwa kweli hata mimi nahamu nacho kukisikia? jamani wana CCM tupeni anayosema huyu jamaa ni yapi?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Dogo aliniboa sana alivyojihusisha na uchaguzi wa Yanga akijifanya yeye ni Kikwete akawa ana madaraka makubwa sana! Muulizeni Kifukwe
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Watakuwa wanavunja makundi hadi lini? Mwaka 2005 pia walikuwa na kazi ya kuyavunja -- mengi yalikataa kuvunjika hadi ikaja 2010! ccm UKINGONI KWELI!
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wataita uchaguzi huu
    Family bonanza
     
  13. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Eeebana eeehh kwani hujui kuwa alikuwa anampigia debe Davies Mosha? (tajiri kijana) Hapo alikuwa anataka pesa za kampeni tu toka kwa David na kweli alishinda, sijui sasa yeye alipewa ngapi kama malipo ya kumpa tafu lote hilo
     
  14. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu dogo anajua mshua ni Mfalme wa TZ so ataachiwa kiti cha enzi hapo mbeleni kheeee!!! Atajuta kitakachompata hapo mshua atakapoondoka madarakani !!!
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Maelezo yake yanafanana na haya,
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    BTW- hivi huyu dogo naye anakodishiwa ndege kwa dola 15,000 kwa masaa matano?
     
  17. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Swala la uraisi ni la kifamilia.mmesahau.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    mkuu katengewa bajeti yake huyo na inatakiwa kuisha kabla ya oct 31 2010 so unaweza jua anatafuta nini
     
Loading...