Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Rev. Masanilo wa JF amekuwa mod?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Shinto, Mar 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimepata warning kutoka kwa huyo mkuu kutokana na post yangu kwenye thread fulani. Sijui alinitumia kama moderator au alijisikia tu! Ninachojua huyu mkuu ni mhanga wa ban za kutosha kutokana na michango yake yenye kejeli za kidini! Mwenye taarifa atujuze!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole...we si unajua watumishi wa Mungu wana nguvu sana....yan akishusha maombi ya ban soon utashangaa ishakula kwako
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ana experience na ban kwa hiyo hataki muumini wake apate kama yeye
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe na mchungaji abakulaga ban???
    Dah kweli dunia kwishiney...
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ungemPM, ingeleta maana zaidi.
    Naitafsiri kama siasa za majitaka!!
     
  6. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mmmmmh Kongosho! Jamaa si kauliza tu hapa! Kuna ubaya?!
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo siasa ya maji taka ndo ipi??
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    read btn the lines

    there is a polite way of telling somebody F*ck you!
    Kama hujui ndo ivo.

    Angalizo: nilisema 'naitafsiri' sio lazima na wengine waone hivyo

     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si ndo kama hizi!!!??!!!

     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaaa poa Kongosho
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mmmh haya bana lol lakini it simz kuna mtu kaku bore.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    am just having fun here
    sijaboreka hata kidogo
    natoa tu, first impression ya hii sred.

     
  13. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haah haya bana mwana JF.
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna watu wengine wana matatizo binafsi. Au wewe kongosho ni ID nyingine ya masanilo? Wewe umekuwa ukichangia sana thread za 'kutakana' za akina jane, mbona huwaambii watumiane PM na hiyo issue huwa ni private? Mimi nimepata "warning" kutoka kwa masanilo unataka nimuulize mwenyewe ninaye mtuhumu? Kama unakuwa umechoka una kula lapa, si kuandika utapiamlo kwenye thread za wengine!
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hope amekusoma mkuu....
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Suburi Ban
     
  17. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama za ccm!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeukwaa UMOD wa kujitegemea

    Acha kupost mashudu na mashuzi hapa JF

    You have been warned!
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mchungaji linda wanakondoo
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah haswaaa tena jembe na nyundo
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...