Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ''Rais'' yuko nchini au vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CAMARADERIE, Jun 24, 2011.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kutokana na kuwa na safari nyingi haieleweki kwa sasa ''Rais'' yupo nchini au la....ningependa kujua aliko nimfuate
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eer, labda kaunganisha kwa msela Obama.
     
  3. vena

    vena JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo huku...
     
  4. g

    gayella Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yuko loiondo kupata kikombe kama watz wengine
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    yuko afganistan.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Duh...yani wote hatujui alipo.....
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145


    Where the Hell is JK??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Jamani uanzishwaji wa aina hii ya threads jamani una tija kweli ? Mtu kwa nini asilete complerte hoja tujadili?
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kama sin hoja watu wasingechangia....haya tuambie rasi yuko wapi muda huu?....labda umeelewa sasa
     
  10. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yuko angani kwenye ndege ya serikali, anafikiria atue nchi gani.
     
  11. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kaaazi kweli kweli, nyumba haina baba!!!!
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ila Gulfstream si itakuwa imemaliza masaa yake ya kuruka?
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Watanunua mpya kwani pesa ya kununua ipo lakini sio ya matatizo yenu nyinyi kaeni na matatizo yenu ya umeme na maji .
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kazi kwelikweli.........hatuna umeme kwa sababu ya upungufu wa maji....na hatuna maji kwa sababu ya upungufu wa umeme
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Si ndio maana wanataka pesa ya radar irudi? Unadhani ni ya kazi gani? Kulipia wazee wa EA? Karaghabaho!!!!
     
  16. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaenda kuzindika upya ile pete ya ...... Afterall, aliyetoboa siri enzi zile akiwa Protocol si yuko huko huko? Safari hii sijui Gulf stream inabeba ndoo ngapi za yale maji ya ku-recharge...! teh teh teh..
     
  17. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yupo kuzimu!! lol
     
  18. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Very unfortunate!! yaani sina maneno ya kuelezea..
    Ukweli ni kwamba Tanzania haina uongozi kwa sasa
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana mkubwa amezidi sana safari za nje kila kukicha. Trips nyingine alitakiwa amdelegate Bilal au Membe
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Last time tuliambiwa yuko Malasyia.Ikulu hawatoi taarifa na ratiba za rais?Ni haki ya wananchi kujuwa rais alipo na si ombi.
     
Loading...