Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi rais wetu ansoma vitabu gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIMING, Oct 8, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Nimekua nikijiuliza kwa muda sasa ni vitabu gani rais wangu anavisoma...

    sababu kubwa ya kuuliza haya ni jinsi anavyoapproach matatizo ya wananchi na jinsi anavyoelezea mafanikio ya nchi yake na kazi yake. mara nyingi naona kama, either anaweka vitu ambavyo havina marejeo ili kuweza kutathmini utendaji

    Kibaya zaidi, simsikii kabisa akirejea historia kuu yataifa letu,

    je, anasoma vitabu vya uchumi? utamaduni? riwaya? UONGOZI? historia au nini

    NIJUAVYO MIMI, KIONGOZI BORA NI MTU ANAYEPENDA KUJIENDELEZA.... UNFORTUNATELY, SILIONI HILO
     
Loading...