Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Rais wetu amemkosea nini Mungu? Kila kukicha lawama tuuu...hamchoki?!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chereko Chereko, Feb 25, 2012.

  1. C

    Chereko Chereko Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafakari, chukua hatua. Lawama zenu kwa kiongozi mkuu wa nchi haziwafikishi popote. Nawashauri mtubu kwa Mungu wenu, muombe kwa ajili ya nchi yetu na kufanya shughuli za maendeleo kwa bidii.

    Too much blaming towards the president is nonsence, we are here because we are here and not because the president brought us here. By the way, he found us here and if we don't change, he will leave us where he found us, 'here'!!
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha!He deserves kulaumiwa kwani alitoa ahadi nyingi HEWA!!
    Yale maisha bora kwa kila Mtanzania yalienda wapi?
     
  3. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani Sisi ndio tuliomwambia na yeye kila kukicha afanye madudu?!!
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zile computer na internet KILA primary school ziko wapi?
     
  5. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maisha bora hayatakuja kwa kukaa na kulaumu kila siku. Jakaya Kikwete hawezi kuleta maisha bora sebuleni kwenu bila ya nyie kujituma na kufanya kazi kwa bidii. Yeye kama kiongozi mkuu wa nchi ameweza kutuhamasisha ili tufanye kazi. Maisha bora hayatakuja kwa kufanya maandamano kila siku. Vijana wengi wanalalamika kwamba hawana kazi ama wanataka kazi za ofisini. Kuna kazi nyingi sana mashambani, tuna ardhi ya kutosha kabisa kufanya kilimo na serikali imetangaza suala la kilimo kwanza kwa maana kwamba serikali iko tayari kuwawezesha vijana katika suala hilo.

    Tuache kumlaumu Jakaya Kikwete kwa kila jambo, ni hekima tukubali kuacha tabia ya uvivu na majungu.
     
  6. B

    Bandio Senior Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakushauri utubu wewe kwanza unaejaribu kupindisha ukweli. Hivi wewe unataka kusema huoni mambo yanavyoenda ndivyo sivyo?
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama hataki kulaumiwa basi ajinyonge. Nani kamwambia kuwa rais zezeta?
     
  8. M

    Martinez JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    JK analaumiwa hata na wazungu wa Marekani na Uingereza, wanamuona kama ameshindwa sana hasa ukizingatia raslimali zilizopo Tanzania.
    Majuzi akiwa Davos walimshauri akajifunze kwa Kagame, Rwanda !
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi kabla ya Kikwete kulikuwa kuna shule ngapi za Sekondari?
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani ye c ndo sliahid kwondoa kero zooote km co baadhi
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Wananchi wanaombwagia mungu kila kitu hawatatoka katika umasikini, maradhi na ujinga.

    Na kila siku watauliza "Rais wetu kamkosea nini mungu" bila kujua power structure ndiyo iliyomtengeneza mungu ili watu wasiangalie matatizo ya maisha yao ya kila siku, na kuishia kumuomba mungu asiyekuwepo. Hili limekuwa hivi tangu enzi za Wababeli, falme za kale za kichina, mpaka leo kwa Bush na Obama. Ndiyo maana hata walevi mbwa wa Whisky kama kina Mkapa wakitaka urais utawaona St. Immaculate front row, wakiacha urais huwaoni ng'o.

    Mungu ni smokescreen ya kuwapatia wanadamu wanachotaka.

    Kama humtaki Kikwete na utawala wake jipange kuung'oa mwenyewe na wenzako. Habari za mungu utakufa na kuziacha hivyo hivyo.
     
  12. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata Kikwete mwenyewe anajilaumu kwa kuwa ajali ya kisiasa kwa taifa letu. Maana ya uongozi ndiyo hiyo. Kama anapwaya au kufanya madudu asiambiwe? Nyinyi mnaomtetea ni wale wale mafisadi wanaofaidika na madudu yake. Kwa vile hapa hatuonani, mwaweza kuwa wale wezi na majambazi wanaoitwa usalama wa taifa. Mshindwe na kulegea.
     
  13. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Leo tumekusamehe,siku nyingine kataa watu kuutumia mdomo wako kinyume cha maumbile yako,
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jk=janga la kitaifa.
     
  15. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Topic nyingine ni lazima utumie muda mwingi kujiuliza maswali mengi:
    > mwanzishaji ameranduka au?
    > mtz ? Kama yes, je ana abnormality gani ?
    ... Na maswali mengine kibao. Vinginevyo nawe ukikurupuka hukawii kupigwa ban.
    Pamb.fuu !
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sasa unamshauri nan?
     
  17. c

    collezione JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mwambie aache uraisi kama hataki maswali. Yeye alidhani anachaguliwa uraisi akazurure nchi za nje???
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Harafu hatujiulizi hata siku moja kwamba lawama hizo zinatuletea faida gani kama si kupoteza muda tu? Tunahitaji kushauri zaidi kuliko kutowa lawama kila kukicha.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunatofautiana katika mitizamo kwa hiyo unavyomshangaa wewe ndivyo naye anavyokushangaa....usimlazimishe kuamini unachoamini wewe bana!
     
  20. NtakuwaSikuchukui

    NtakuwaSikuchukui Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo huyooo rais kaingia madarakani sio kwa chaguo la wananchi walio wengi, kwasababu hiyo hakuna zuri atakaloweza fanya,yaani Mungu anamlipa ili kuitengeneza njia ya yule atakayekuwa chaguo la wananchi 2015,sisi hatumjui ila Mungu anamjua.

    Kwa hiyo blaming hazitaisha, watu wana blame pale wanapoona si sawa, mwananchi wa chini hatendewi haki.mfano mgogoro wa madaktari rais alichelewa fanya maamuzi mapema na kusababisha vifo.Rais kama ni dereva basi analipeleka basi(nchi) kwenye korongo la mto kitonga tunaenda anguka wote.

    Tumuombe Mungu awe dereva mwenyewe hadi hapo 2015,vinginevyo mwaka huu amani inaweza potea.Amani itadumu pale tu patapokuwa na utawala wa bora wa kupambana kikamilifu na rushwa(mafisadi wa hukumiwe na warudishe mali zote),serikali lazima kuwajibika ipasavyo kwa wananchi na rasimali za nchi lazima ziwanufaishe wananchi.

    mimi sina ugomvi na rais ni pale atapofanya mazuri pasipo kuacha kwa manufaa ya taifa na kumtoa mwanachi wa chini kutoka kwenye ugumu wa maisha na umaskini uliopo sasa.Kama si hivyo nitamuomba Mungu asikwie kufanya replacement ya kiongozi mwingine maana 2015 ni mbali sana,tumechoka kuteseka.

    message delivered!
     
Loading...