Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi rais Kikwete ni mtanzania kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 22, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Samahani familia nimewiwa kumuuliza hiliswali kwa nia njema na pengine anaweza kutoa msaada kupitia wasaidizi wake
    tangu aingi amekuwa akisafiri na kusafiri na katika bajeti iliopita watu walilalmika sana fedha zilizotumika
    majuzi alikuwa south africa ,amerudi ameenda sudan ,kama si jana naona picha yake akiwa sychelles na mmoja wa wakeze
    nimejiuliza jamani hivihyuu ni mtanzania na kama kweli huko nje mbona awamchoki

    iweje raisi ratiba zako zote weewe ni kuznguka tu moshi arusha moro unasikika mei mosi jamani
    embu tusaidie kwa hili mh rais??
     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ni mtanzania lakini ******
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtanzania asiye na uchungu na nchi yake
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    mtanzania asiye na uwezo wa kuelewa mambo,
    yaani unaweza kuwa na mkurugenzi wa kampuni akawa haoni haja ya kubadilisha muundo wa kampuni,
    ndivyo alivyo
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Atealst a agefuta cheo cha waziri wa mambo ya nje yeye akwa Amiri Jeshi Mkuu, Rais na waziri wa mambo ya nje ya Tanzania. Itashangaza kuona Rais ana safari za nje ya nchi kuzidi waizri wa mambo ya nje.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anatarajia kuuleta mkutano wa malaysia mlimani city
    sosi:itv
     
  7. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio Mzalendo ndio maana nchi imekuwa shamba la bibi.
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais kikwete au kiwete???
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Jamaa anazurura zurura wakati wananchi wake wanalia dhiki!..mswahili mswahili ata umpe nini abadiliki.
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Huu ndo ubaya wa kula miguu ya kuku utotoni.
     
  11. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kiguu na njia huyo. Mi nadhani anapenda kupanda emirates sana..bora aende uwanja wa arsenal tu.
     
  12. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ni mtanzania pure, nasikia kuwa baba yake ni ****** na pia nasikia kuwa mama yake ana asili ya umanyemani kigoma. sijui zaidi ya hapo
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    C nimeckia anarudi leo,hajafika 2?
     
  14. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    acha raisi kijana ale bata....sijui lini atakuja huku? Inabidi niangalie ratiba yake!

    jk must resign...
     
  15. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii hatuna Rais anayesema tunarais mi namshangaa sana.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Huyo anafanana na akina Vasco Da Gama na Christopher Columbus! yeye ni Voyage kwa kwenda mbele hahahahahaahahaa Hivi hajui tuna matatizo ya umeme, Njaa yeyeni kuzurura tuuuuuuuuuuuuu
     
  17. K

    Kitwanad Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbukeni huu ni muhula wake wa mwisho. asipoimaliza dunia kwa mara nyingine tena atapata lini fursa hii? hata kama waziri wa fedha anatuhadaa eti wamepunguza safari za nje...ni uongo tu.......tumpige chini huyu.....kiongozi haangalii watu wake...kila siku kwa jirani!!!!!
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ukooo marealle!!!
     
  19. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mkuu hii mikoa kwenye RED huwa alishaachana nayo. Arusha alifika mara ya mwisho mwaka kama si Januari akaenda Monduli kuwavika nishani wanajeshi na hakupita barabarani nafikiri alitua KIA au uwanja wa Arusha ili asionekane na wana -Arusha kama ilivyokuwa kawaida yake miaka ya 2005 hadi October 2010. Kikwete ana miezi 6 kama si 7 hajakanyaga hapa Arusha kwa Godbless Lema. Kuanzia 2005 hadi 2010 kila mwezi mkuu huyu wa kaya ilikuwa lazima afike Arusha au kwa shughuli za kiserikali au zake binafsi au kutembelea marafiki zake.
     
  20. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hapana mkuu ,hii miguu ya kuku amekula ukubwani na ndo maana effect zake ni very active
     
Loading...