Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi rais kikwete anawaza nini kipindi kama hiki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzambia, Feb 17, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani nimekuwa nikijiuliza mara nyingi kuwa hivi mheshimiwa mkwere huwa anawaza nini kipindi cha matatizo kama hiki?

    Naona amekaa kimya sana kwenye mambo magumu kama yafuatayo:
    1. Maiti za vichanga kumi ye yuko kimya
    2. Mgao mzito wa umeme ye hajatoa tamko
    3. Pinda kulidanganya bunge ye yupo kimya
    4.makinda kuwa mbabe bungeni bila hata kufuata sheria ye kimya tu.
    5.ccm kuchakachua kanuni za bunge ili kambi rasmi ya upinzani isiwepo ye kimya tu
    6.mambo ya mabomu kulipuka gongolamboto ye atakaa kimya tena
    7.mfumuko mkubwa wa bei ya vitu ye kimya
    8.
    9.
    10.
    Hivi hizo ishu jamani siyo bomu kwa national security kweli? Na mheshimiwa anawaza mambo gani muhimu sasa kulinusuru taifa kwa majanga mbalimbali au tumpelekee series ya 24hours aangalie aone wenzake wanavyokuwa busy kny issue nzito kama hizo
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Anawaza kucheza kiduku
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wewe tuambie kwanza unawaza nini kipindi kama hiki? au tuwaambie Rais wako Slaa anawaza nini? halafu ndio ufikirie kikwete anawaza nini
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    How can a blank-mind think?
     
  5. M

    MJM JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hawa ndiyo wanaoifanya nchi na rais awe hivyo. Hivi kweli 1, 2, 6 na 7 hata ukiacha hayo mengine hayahitaji uwajibikaji na faraja za Rais kwa wananchi wake????? Mbona hutoa matamko kadhaa na hata kushupalia vitu vidogo kabisa ambavyo vinaweza kumalizwa hata na mtendaji wa kata?

    Amechemsha acheni wananchi waseme msiwafumbe midomo siyo muda wa kampeni sasa na malumbano wanatakiwa kuthibitisha uwezo wao wa kuwahudumia wananchi. Period
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Na Mikasi!
     
  7. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkwere ni mkwere tu,,,,,,,,,yani mie namshangaa!!!:roll:
     
  8. m

    mubi JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anawaza lini Dowans watalipwa Pesa ili mwanae naye agombee Ubunge kama Makamba alivyofanya kwa mwanae, technical know who, utawala wa Kisultani. Tanzania amkeni kumekucha, wenzenu wamejikwamua huko Algeria, Misri na sasa Libya..... Chagueni wenyewe kuendelea kukaa kwenye giza mlale fofo siku zote.
     
  9. T

    Taso JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    nadhani tatizo ni press office ya Ikulu. Ilibidi kila siku saa nne kuwe na at least half hour ya Ikulu press briefing, kujua rais anafanya nini leo, anafikiria nini leo kuhusu tukio la leo, na mpango mzima wa Ikulu kwa ujumla.

    Lakini nadhani press office walishashtuka, wangeanzisha mpango huo halafu spokesperson akiulizwa Rais yuko wapi mchana huu, atashindwa kujibu "yuko guest Msoga na Mkuu wa Wilaya," ni haiwezekani.
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Anawaza kuwa yeye ni rais wa Tanzania na hilo tu lamtosha kwani akiona watu wanajipendekeza pendekeza kwake anajisikia kuwa yeye ni rais basi! Unataka afikiri nini zaidi wakati hana la kufikiri?
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wewe boga unazungumzia nini? shut up!
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna watu bila haya, aibu, na hata sijui wanafikiria kwa kutumia MA**TA***KO utawasikia siku moja wanasema "MABOMU YA GONGO LA MBOTO yamesababishwa na mwanajeshi mwenye kadi ya CHADEMA"
     
  13. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmm,hujui anawaza nn,hapo anapanga safari ya A-town akajipumzishe Ngrudoto kule mafichoni msijue yuko wapi!Lol Mkwere huyooooooooooooooooooooooo.:clap2:
     
  14. regam

    regam JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Au manyoni(wilayani) kwenye ziara ya kiofisi
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Thanks...kumbe wewe unamuwaza Rais Slaa
     
  16. m

    mzambia JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    anawaza kuandaa sherehe za mabalozi nni?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yaani wanasikia raha ile mbaya ... huwezi jisahau namna hii.....au wanavutaga na bangi saa nyingine
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...