Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Rais Karume Ana Aleji na Sherehe Zihusuzo JMT?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, Oct 14, 2009.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Oct 14, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wakuu title inajieleza yenyewe. Nilikuwa nategemea Rais Karume wa Zanzibar angekuwepo kwenye Sherehe za Miaka Kumi ya maadhimisho ya kifo cha baba wa taifa mwl JK Nyerere na kuzima mwenge wa uhuru, 2009, kama niko wrong nisahihisheni. Hii ni mara nyingine tena huyu bwana haonekani, kwenye tukio la kitaifa kama hii au la kichama kama alivyofanya kwenye sherehe za muungano, mei mosi na kwenye kikao cha chama kilichomweka kitimoto spika 6! Kulikoni mwana wa Karume?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Bora hajaja...Kaona uzushi tu! Yeye ana uhakika na anasutwa moyoni mwake kwamba hastahili kumwenzi mwalimu, maana anajua aliingiaje madarakani.At least dhamira hiyo inatosha. Compare him with the Dictators waliojaza mitumbo yao hapo huku wanawaibia wanainchi! Aibu tupu!
     
  3. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katika watu wavivu duniani huyu ni na moja......kuna mbunge mmoja wa viti maalumu kutoka upinzania ambaye ni mtu wa karibu wa huyu bwana aliniambia......kuna sku walikuwa kwenye hafla za kiserikali na Mh...alikuwa akihutubia jamaa alikuwa akilalama kwa nini mkuu hamalizi ili waondeke...lol
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    makubwa papokwapapo umenichekesha
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa maoni yako ni wazi kuwa sherehe hizo hazikustahiki kuwepo kwani wengi wa waliohudhuria wana qualities ulizozitaja.
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nafikiri Karume anastahiki pongezi kwa kuwa muwazi juu ya maoni yake kuhusu mtiririko wa kudanganyana hapa Tanzania. Kwa mfano tunapokumbuka Mwalimu na huku hatufuati wala kuamini misigi aliyoiweka na huku tukitumia kifo chake kwa manufaa yetu binafsi, tunakuwa waongo.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karume anajua anachofanya na si mnafiki.toka alipoona sanaaa za JK na mambo yake ya serikali ya pamoja na CUF kwenye kikao chao hapo hapo Butiama ameamua kufanya mambo kwa vitendo .i like this man
     
  8. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    What is so "special" with mwalimu....blah blah tu na kusifia ...wenye busara walishaachana namkusifia failure....hiyo kazi ya kumsifia waachieni "Kanisa katoliki"
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkubwa labda hamfahamu kuwa Kikwete na Karume hawaivi. Karume alikuwa karibu na Mkapa sasa kwakikwete ananyimwa dili ndio maana ananuna.

    Sasa hivi wanamsubiri aondoke awekwe wanayemtaka wao. Ndio maana siku hizi anachota pensheni zake kuanzia BOT, hadi Ardhi. Kiufupi jamaa anajijua hatakiwi ndio maana hajali whether akitokea au la (na sio uvivu). Jamaa anachota vya mwishomwisho
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Oct 14, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Chuki zako dhidi ya Kanisa Katoliki zisikufumbe macho ukashindwa kuona miundombinu ya viwanda, mashirika ya umma, huduma bure (elimu, afya, nk) zilizofanywa na mwl Nyerere! Amekaa Ikulu muda mrefu lakini hakufisadi fedha za umma! Hakuwaita mafisadi toka nje kuja kukwapua madini yetu na kutuachia mashimo! Alisema kwamba madini hayaozi, tuyaache mpaka hapo tutakapokuwa na uwezo wa kuyachimba! Hakuyaacha mafisadi yampande mgongoni kama yanavyomfanyia Kikwete sasa hivi (nashangaa akina vijisenti mpaka sasa hivi wanafanya nini NEC ya CCM)! Hakuwaacha wanaofanya ufisadi eti "wapumzike" baada ya kufisadi Ikulu ambayo aliwahi kusema ni mahali patakatifu! Aliwaunganisha watz mpaka wakajiona kama ndugu wa tumbo moja! Etc, etc, etc!
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Namsifu sana karume. hakika umeonyesha ukomavu. Jamani lazima tujue Nyerere hakuwa Mungu wa Tanzania. Mbona kumbukumbu za Karume hazifanywi kwa ghalama hivyo.

    Watanzania mna matatizo mengi sana sasa ni lazima kuyajadili na kuangalia namna ya kuyatatua na sio kufanya kumbukumbu za watu.

    Chukulia pesa zilizotumika kuwakimu vija waliotembea kutoka Mwanza mpaka Butiama ( posho na maandalizi yao yote) mngeweza kuwapelekea watu wanapata njaa.

    nakushukuru Karume kuonyesha ukomavu kwa hilo
     
  12. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Pilipili zilizo shamba zawawashia nini? Waacheni wafu wazike wafu wao.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sometimes we need to think.
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    licha simuungi mkono KARUME ina nahisi ni kiongozi wa kuigwa mara nyingi huwa anapenda kuwa karibu na wananchi wake, labda kuwe na shughuri ambayo haitakiwi muwakilishi ndio anakwenda na hilo ni jambo zuri kwA viongozi sio kila jambo unataka kuonekana wewe upo kimbele mbele kama JK, nampongeza Karume kwa kuwaamini watu alio wateua kama VUAI na wengineo
     
  15. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo umechemka mkuu JKN kaifanyia hii nchi mambo mengi ambayo hakuna anayefuata hata kwa robo. Baada ya kukabidhi jamaa wameharibu kila kitu. WACHA WIVU SIFA YAKE MPE.

    Wacha chuki zako kwa wakatoliki kama walikuudhi au mambo wanayowasaidia watz wewe unayaona ni mabaya basi wewe sijui mtu gani. ACHA HIZO KUBALI MATOKEO
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Wewe utakuwa mdini!!!!!!!!!!
     
  17. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Boko Haram
     
  18. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,973
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Huyu mkuu hapendi unafiki ndio maana anakaa mbali na hayo ili asije ambukizwa!!
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wacha Bwana! Tangu lini Karume akawa na uhusiano mzuri na Mkapa na kama si Karume Kikwete angekuwa madarakani. Ukweli ni kuwa uhuru wa Karume unaingiliwa na hilo halipendi na anaonyesha kwa vitendo.
     
  20. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Si alikuwapo huko huko hivi karibuni tu au unataka kuashiria kitu gani tena...na hata kama kafanya makusudi kutohudhuria kwani kuna nini la maana...upuuzi tu!
     
Loading...