Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Rais anatushawishi kwa lipi hasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tenths, Jun 20, 2012.

  1. T

    Tenths Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Rais wa CWT ndugu Mkoba amekuwa ni bigwa wa maneno zaidi kuliko vitendo. Inavyoonekana ndg, huyu amekuwa akilichukulia suala hili kama sehemu mojawapo ya kitega uchumi chake, kwan uzoefu unaonyesha mara tu anapotangaza mgogoro na serikali, huitwa na kupozwa kwa kitu kidogo na hatimaye huahirisha mgomo na kuwaacha walimu na wapenda mabadiliko ya elimu njia panda wasijue la kufanya. Kwa mgogoro huu alioutangaza anatushawishi vipi tumuamini kama siyo mbinu yake ya kuitisha serikali ili mwisho anufaike kwa kupata kitu kidogo na kuwaacha tena walimu solemba?
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Amesahau ile sinema muliyomuonyesha pale Diamond Jubilee!ebu mstueni tena!
     
Loading...