Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi rage anaweza kumwona obama kirahisi hivi??hii nchi kweli imeuzwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 21, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    SIJUI NISEME RAIS WETU YUKO CHEAP SANA ,YAANI LEO NILIKUWA NAZUNGUKA KWENYE MADUKA KUTAFUTA VITU YAANI HAWA WAHINDI WAMEWEKA KPICHA ZAO KWENYE MADUKA YAO NA KIKWETE UNAJIULIZA WANAPIGAGA NAE SAA NGAPI AMA NDIO VILE VINGORA VYA SAA TATU USIKU TUNAJIULIZA RAIS ANAKWENDA WAPI MUDA HUU..SASA LA HUYU RAIS WA HII TIMU YA MAREKANI AMENISHTUA MAANA NATUMAINI RAGE AKIEND MAREKANI MPAKA AMWONE OBAMA JINSI YA KUITANGAZA MAREKANI TANZANIA KAZI KWELI KWELI[​IMG]
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Anapenda kuonekana.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Eeeehhhhh minilkuwa sijui ati wetu wa pemba kumwona labda anapanda ndege lakini leo nantafuta kitu njini yaani kila duka la muhindi yuko kikwete kasema wallahi kikweete weye muda wa kupiga na kila mtu unapata wapi rais wetu
     
  4. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu kwani anakazi??hiyo ndo kazi yake kuuza nyago!!
     
  5. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jk hakutakiwa kutuongoza Watanzania...
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hiyo kazi ilikuwa ifanywe na masekretari tu wa typing pale Ikulu, na si Rais wa Jamhuri!
     
  7. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania tutajuta hakika na bado..ila tujipe moyo tutashinda kukata tamaa mwiko
     
  8. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Simshangai mh prezdaa, ye mwenyewe alishawahi kwenda kukutana na CEO wa Marks n Spencer eti akamuomba aje awekeze Tanzania, afungue kiwanda cha nguo, matokeo yake ndo haya!
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kumbe tupo wengi tumeliona hili, nimeobserve kweli ofisi za Wahindi wengi madukani wameweka Picha zao na JK au PM. Nafikiri kuna haja ya washauri wake kumweleze vizuri. maana kuna wengine wanatumia nafasi ya kupiga naye picha katika kufanikisha shughuli zao. Duuh!
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Acha ujinga wewe, Kwani Obama ni nani?
     
  11. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata pale kwenye kimgahawa cha KT room Kisutu opposite na Chef Pride kuna picha ya JK amepiga na wamiliki Wa hicho kimgahawa
     
  12. L

    Leornado JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JK kapiga picha hadi na Dogo Janjawa bongo fleva itakuwa huyo mzungu?

    Mlikosea sana kumwambia he is handsome and photogenic, angekuwa na sura kama raisi Kibaki sidhani kama angekubali kupiga picha hovyo. ooh my.
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    he's fukin idiot
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Duh jk badilika basi hivi yuko tanzania
     
  15. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    he is handsome...isn't he cute?
     
Loading...