Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi radio Clouds ndio wamekuwa wasemaji wa TANESCO?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Jul 26, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kweli hawa watangazaji wa kipindi cha jahazi,sijui ndio kutafuta vyeo?leo wameibuka na hoja eti tatizo la kina cha maji kupungua kwenye mabwawa ya kuzalisha umeme,ni wakulima wanaolima kando kando yake!ndio maana maji mengi yanapotea kabla hayajafika!na sio kuilaumu tanesco,eti wabaya we2u ni hawa wakulima!
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    We unaonaje? Ebu weka msimamo wako pia ili tupime hayo mawazo,
    ili dhana ya GT iwe imezingatiwa. Nasawalisha.
     
  3. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na bwawa kujaa matope inasababishwa na nani?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    Ningeshangaa sana leo siku kuisha bila ya mtu kulialia kuhusu Clouds FM....
     
  5. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    icho ni chombo cha propaganda,so usishangae mbona ilo dogo,umesahau walivyowaporomoshea matusi mabosi wa atc.
     
  6. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Waongozaj wa icho kipindi wanatakiwa kurud kwanza shule kuongeza upeo na waache kukurupuka.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kibonde. Virusi vimeanza kushambulia ubongo.
     
  8. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye hii ID namfahamu sana ni mtangazaji wa radio hiyo, wana jf naruhusiwa kumuanika jina lake live?
     
  9. S

    Siimay Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hawasemi viboko na mambo kunywa hayo maji?
     
  10. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    JF rules do not permit this...
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hebu njoo angalau ki great thinker kidogo, toa na wewe sababu zako kwanini sio kama walivyosema wao ndio hoja itakuwa kamili.
    Hii habari ya kuropoka na kuanza kusikilizia watu wakuunge mkono utawapata wenye vikra ndogo kama zako kukuunga mkono
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kila siku tunasema hayo malalamiko yenu kuhusu hiyo radio yenu peleken fb na siyo jf,kila siku clouds clouds,mnanyaza uzi humu ndani tu.
     
  13. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kibonde anatafunwa....na punda.
     
  14. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwani hao tanesco wanashndwa nini kuweka ulinzi kwenye maeneo hayo....hata kama ni kwa kutumia nguvu kwa manufaa ya taifa...jahazi wapumbavu.
     
  15. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Clouds,watangazaji wake wengi akili zao ni za kuazimishwa,ndo mana muda mwingi huwa wanakurupuka na isue nyeti,mwisho wanashindwa kuzifanyia hitimisho,haswa kwenye mavipindi yao ya Jahazi na Power breakfast!
     
  16. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijajua unauliza,unatuambia au unalalamika..
     
  17. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Naamini unaposimama jukwaani na kuhutubia inatakiwa uwe umefanya utafiti, redio ni jukwaa kubwa mno! Tanesco wanasema maji yanazalisha asilimia 30 ya umeme wote! Tusidanganyane hapa tatizo ni kukosa viongozi wenye VISION wanaofikiri kwa tumbo na si kingingine! SULUHISHO Hapa ni kuwashughulikia wote waliotufikisha hapa, kabla ya kuanza kufikiria uwekezaji mpya!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    Dah...Clouds hii clouds...pasua kichwa kweli kweli.
     
  19. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    naamin alikuwa Kibonde maana ye huwa anajifanya anaelewa kila kitu na ndo msemaji mkuu wa kila kitu sijui uandish wa habar kasomea wap na kafundishwa na walimu wa aina gani?
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    Nani kakuambia Kibonde ni muandishi wa habari?
     
Loading...