Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi public relation ,unaweza fanya kazi zipi!?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sparrow junior, Sep 29, 2011.

  1. s

    sparrow junior Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani mimi ni mwanafunzi,malengo yangu nije nisome shahada ya PUBLIC RELATION AND ADVERTISING bt sijajua exctly ukiachana na uhusiano je oppotunity gan nyengne unaweza ukafit.
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Dogo nakushauri kama wewe mwenyewe huna uhakika na kitu ulichokilenga basi fikiria vinginevyo,,kama unashindwa ku predict mustakabali wa hiyo degree badili target fasta
     
  3. D

    Dariser Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanakuwa hasa wasemaj wakuu wa makampuni,ngo's nk mayb wana kaz nyngne ambazo sjui but hiyo ndo chief.but huwa naskia ajra zake ni limited sana
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wanakuwa waalimu wa sekondari na wapiga debe.
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,157
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Utakuwa Afisa huusiano/maelezo.
     
  6. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ili jamaa mi nilivoona jina lake nikajua lina busara kumbe great jinga!
     
  7. B

    Bernard pius Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina ishu hyo potezea,jina lake ni la mvuto kaz haina
     
  8. D

    Dariser Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo mkuu uko sahihi
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Bora hata upge education mkuu,acha kudata na jina la coz..
     
  10. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    coz tamu Kaza Usomee UDSM
     
  11. s

    sparrow junior Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante kaka ntakaza,najua jambo lolote lenye mafanikio lazima liwe na challenge.
     
  12. s

    sparrow junior Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijadata na jina la coz,bt napenda mambo ya uhusiano na masoko hiyo ndo ndoto yang
     
  13. s

    sparrow junior Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hata watu wa law wanasota mtaani,so kila ki2 kina ugumu..
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    acheni kumpotosha mwenzxenu.
    1. unakuwa afisa mahusiano wa Industry-sehemu unayofanyia kazi.
    2. ajira kwenye makampuni ya matangazo
    3. kufanya kazi kwenye vituo vya redio, tv na magazeti
    4. na anything related to social science, unaweza ukaaply na ukacompete
     
  15. s

    sparrow junior Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanx alot..ntasoma hii kitu coz ,niko talented na hizo field
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu jitahidi usomee kitu ambacho kitauzika mara tu baada ya kumaliza chuo eg education kwa sababu kuna jamaa tunawajua wanavyoteseka huku mitaani waliosoma kozi zinazofanana na hyo,ila ni ushauri tuu mkuu au soma BAPA-HSM(Health Service Management)
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hapa tanzania ka unataka kupata ajira fast bac jaribu kusoma medicine au education,hao wengne wanasota kitaa kama kawa.
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wewe ni he/she?
    hizi zinawafaa zaidi she. kama wewe ni he jiandaje kusugua benchi ukimaliza
     
  19. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Akijichanganya dogo itakula kwake maana ndio vitu vya kusoma hvyo kwa sasa au hata uuguzi nako ajira zao fasta
     
  20. s

    sparrow junior Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vip kuhusu engeneer na law ajira zipo?
     
Loading...