Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Polisi wanaweza kushindwa kuwakamata wahalifu?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by mmaroroi, Aug 12, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Askari waliohusika kwenye mauaji yaliyomhusisha Zombe hawajakamatwa hadi sasa.Je polisi wameshindwa kuwapata au wanawaficha kwa kuwa ni wenzao?Watakuwa wametoroka nchi au wametoroshwa?
     
  2. l

    lilove Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenyewe ni wahalifu watawakamata wenzao?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Naunga mkono hoja!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona unafika mbali,sisi kama wananchi tumewahi mkamata mwizi alyeiba gari kwa kumblock na kumwakilisha kituo cha polisi na baada ya wiki tukamwona akipita mitaani.
     
Loading...