Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi polisi wa ARUSHA hawaishi uswahilini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by utiyansanga, Jan 13, 2011.

  1. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya ARUSHA yanaumiza sana !nauliza hawa polisi wa Arusha kwani hawaishi uswahilini kama hapa Dar !( unajua hayamabo yanazidi watu wanakufa hakuna hata mkuu wa nchi alitoa pole kwa wafiwa !eti wanaongea na mabalozi kuwa ilikuwa bahati mabya! mabolozi ndio inawauma zaidi kuliko watanzania)
    .Kama wapo uswahili tuwafanyeje ili kesho wasitii upumbavu !
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona tangu last wk tumeshaanza kuwatenga no lift no bia za ofa, hata akiwa nashida no msaada, hadi waombe msamaha public
     
  3. papason

    papason JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Sumu kwenye bia, ukizingatia wengi wao ni walevi mbwaa wala ndumu
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata kwenye mazishi hawakuudhulia iweje kuwapa pole wafiwa. WAMEKAUKA UTADHALI WALIUA MBUZI!! WASHENZI SANA NDO MAANA NAICHUKIA SISIM, NAMCHUKIA JIKE
     
  5. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safii saaaana hatuwezi kuendelea kuwa mazoba ,ikiwezakana hatua zaidi mbele wajute kuzaliwa
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    mapolisi hao hao sisi ndiyo tunawasaidia buku mbili mbili mabarabarani na kwenye viduka vyetu wanatukopa sukari, chunvi, sabuni ili wapate kujikimu na mishahara yao midogo, leo ndiyo wametugeuka na kuanza kutuua - tunao mitaani subiri tutawaonyesha jeuri yetu - watakwenda kukopa mchele na sukari kwa makamba aliyewatuma watuue.
     
  7. k

    kiche JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kisasi tumwachie Mungu yeye ndiye anayejua,ila kwa ubinadamu tulionao inauma sana.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ffu wa arusha wengi ni walevi wa gongo lkn nimejaribu kufatilia kwenye picha sikubahati kufahamu hata mmoja nasikia wengi wao
    Walitoka ccp na wilaya jirani kama monduli, arumeru nk
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    This is home of the great thinkers
     
  10. b

    boybsema Senior Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Am telling you brothers, this will never end, until they stand and say we are sorry in the public...we are the ones who supports them almost for everything.
    these people did not dare to come to the ground yesterday...damn!!!
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Taratibu mods wasikusikie, utapigwa pingu
     
  12. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha woga wewe! sometimes uwe jasiri
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamani tunatakiwa kuichukia serikali nzima (dola) na sio polisi pekee. Si sawa kuwachukia polisi na kuwakusudia mabaya wakati wenzao ambao ni waasisi wa yote yaliyotokea mnawanyamazia kama wao hawakuhusika.
    Polisi daima wao ni kama mbwa. Ukimuamlisha kamata, haulizi, anang'ata hapo hapo. Wasameheni jamani.
    Pia na nyinyi Polisi jamani kuweni na akili japo kidogo. Mtu anakuamrisha upige babako na kweli unapiga?
     
  14. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Mkuu,
    Lazima tuhangaike na chanzo cha yote hayo, kwani Polisi wako ngazi ya chini kabisa (watekelezaji)
     
  15. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waje wajaribu siku tutakapo andamana DAR,tunajua machimbo yao yote!
     
  16. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watumie na akili zao pia kama Mbayuwayu!!
     
  17. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yani mi siwapendi hawa jamaa kama navyochukia MAVI.
     
  18. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama kuna mwana jamii anajua kupiga roba bora awapige hata walau roba ya mbao
     
Loading...