Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi pinda msanii ua ndio kweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by smartgirly, Jan 18, 2011.

  1. s

    smartgirly Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ona picha ya pinda hajavaa ata singland ndani baada ya kaunda suti tu du?

    [​IMG]
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    smartygirl vipi tena?
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo ni nini hapa Smartygirly????je hiyo yaweza kuwa sababu ya yeye kutotimiza wajibu wake kwa watanzania,familia yake au?
    Whats the point?????hayuko uchi,hajavunja miiko,sielewi!:faint:
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pinda ni pinda na uwezo wake binafsi na mapungufu yake.
    Ila he is smart million times more than Kikwete
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ni mnafki tu huyo nunda hana lolote....................
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    haswaaa na ukitembea na mwizi.......
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    simtofautishi na RA ndege wa rangi moja ...........
     
Loading...