Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi pccb wanafanyaje kazi zao?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nsabhi, Aug 17, 2012.

  1. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,089
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanaJF naomba kujuzwa hivi PCCB wanafanyeje kazi zao maana kila maovu yanapoibuliwa wao ndo wanajidai kufuatilia. Kwani wao hawana intelligency ya kutosha mpaka waibue wengine kwanza ndo nao waibuke? Nimekuwa na wasiwasi sana juu ya utendaji wa Takukuru. Hivi majuzi kwa mfano baada ya kuibuka kashifa ya vigogo kuficha fedha nje ndo Takukuru ikaibukakwa nini isifuatilie mapema suala hili? Pia suala la kashfa ya baadhi wa wabunge kupokea rushwa liliibuliwa na watu wengine kwanza ndo PCCB ikasema inachunguza. Hivi ndo PCCB inapaswa kufanya kazi naomba wanaJF mnijuze.
     
  2. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kawaulize. Wewe unakaa wapi Tanzania hii kusiko na ofisi yao?
     
  3. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ili uelewe vizuri fanya ubadhilifu wa mali ya umma,najua watakufuata tu halafu hapo ndo darasa lako lihusulo namna ya ufanyaji kazi wa pccb litaanza.
     
  4. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata mi najiuliza, maana rushwa inaliwa hadharani kabisa.
    Mi mwenyewe nimekoswakoswa na afisa mmoja wa ardhi.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Hawafanyi kazi bali wanafanya usanii huku wakilipwa ujira na marupurupu mazuri, vinginevyo rushwa isingeshamiri kiasi hicho hadi kuingia mjengoni.
     
  6. T

    Tyegelo Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama inaliwa hadharani, wewe mwenyewe umechukua hatua gani? Maafisa wa pccb hawawezi kuwa kila mahali kwa wakati moja. Watajuaje bila kuambiwa? Watashindaje kesi bila ushahidi kutoka kwako? Angalau ungewakemea wala rushwa, wangeinama, wangeona aibu na kuacha kula rushwa. Wananchi wa kawaida tuwe na hasira na wala rushwa, wataacha bitendo vya rushwa. Tusiwaachie pccb peke yao, hawataweza.
     
  7. Godlisten shoo

    Godlisten shoo Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa kama huna pesa hawakufanyii kazi ila kama hauna kitu lazima mkutane cortini maana kuna jamaa yangu huko singida aliomba rushwa ya buku4 amekula miaka3 au fayn laki5 ila kuna jamaa yangu mwingine alipigaga vijicent mpaka leo anapeta,

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
Loading...