Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi PCCB hawatembelei mifuko ya Hifadhi ya Jamii?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana UoA, Nov 9, 2011.

  1. M

    Mwana UoA Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hali ya hewa si nzuri kwenye mashirika haya ya hifadhi ya jamii rushwa zinazotembezwa kwa ajiri ya ajira utashangaa mfano halisi ni nssf jamaa yangu mmoja kaniambia kama nina laki 8 nitapata job au nijicomiti kuachia mishahara miwili. Sasa mie nipo tayari kutoa ushirikiano kwa takururu sijari kukosa kazi nchi hii ni nchi ya vimemo ?
     
  2. N

    Ndele Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    upo mkoa au wilaya gani? maana hao jamaa wapo kila mikoa na wilaya zote tanzania bara.
     
  3. M

    Mr.kibulala Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu usishangae hilo,hyo ndiyo hali halisi katika nchi hii,HATA hao PCCB wamepata kazi kimchongo sasa kesi ya ngedere unapeleka kwa nyani.Kaza buti kaka
     
Loading...