Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Original comedy ni ya CCM au ya TBC?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kibunda, Sep 13, 2011.

  1. k

    kibunda JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF, nimefuatilia hawa original komedy. Ninavyofahama mimi wameajiriwa na TBC. Lakini wiki iliyopita walipanda jukwaani kuinadi sisiem. Najiuliza, kundi hili ni la nani, kati ya sisiem na TBC? Your comments please!
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    TBC na CCM akili zao sawa tu !
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni private entity...wameingia mkataba na tbc kuonesha vichekesho kwao...ukiisha wanaweza ingia mkataba na chadema tv.
     
  4. M

    MAKAKI Senior Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm toka wahamie TBC cjawahi na ctaki hata kuwaangalia tena, maana washanunuliwa na MAGAMBA!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwenye mbwa na mbwa huwa na kawaida ya kufanana au kuwa na vitabia sawa.
    na wakati mwingine ukiweka njaa mbele unaweza ukasahau maslahi ya wengi na hata familia yako.
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wako na manji ndo boss wao

    pia wameshapewa maji ya kijani
     
  7. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Braza ucpotoshe umma kwamba wanainad wale hapo jukwaan huwa wapo kazin na co kuwa n ccm...
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ki ukweli jamaa wao walienda tu kutimiza moja ya tenda yao...................huh
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi TBC ni ya CCM au ya Watanzania?
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    njaa inawasumbua,wana uwezo wa kukataa kujihusisha na siasa
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tbc + ccm +original comedy = serikali ya magamba(manji)
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa hawana jipya ,washakwisha kisanii aka hawana mvuto ndio maana wapo kwenye majukwaa ya siasa kama wacheza ngoma wa viduku.Hawana muda mrefu utawaona viijuweni wakigongea vichungi vya sigara,CCM sio marafiki wa kudumu tena kwenye maslahi! Thubutu!!
     
Loading...