Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Obama ana msimamo thabiti na dhamira yake? Hebu jadili hili:

Discussion in 'International Forum' started by trachomatis, Jan 25, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwenye State of Union address yake ametilia mkazo kwamba hatakubali Tehran wafanikishe mipango yao ya Nyuklia.. Na atafanya kila jitihada itakayowezekana kuhakikisha Iran wanashindwa kutekeleza mpango huo...

    Akasema kuwa atakuwa upande wa Taifa la Israel wakati wote na watalisaidia Taifa hilo inapobidi ili kudumisha ushirikiano wa muda mrefu wa nchi hizo mbili...

    Sasa kumbukeni aliahidi kulifunga gereza la Guantanamo,na ameshindwa kufanya hilo hadi leo,na si kushindwa tu,hatalifunga,na halitafungwa kamwe..!
    Hii ni kutokana na shinikizo la sheria mpya aliyoisaini,tena kwa shingo upande,hili ni kwa mujibu wa hotuba yake mwenyewe,kwamba amesaini kwa sababu amelazimika na si kutokana na utashi wake.

    Na sheria hiyo ni mbaya sana hata kwa Wamarekani wenyewe kwa maana inaruhusu mtu/watu kukamatwa na kuwekwa kizuizini huko Guantanamo,bila ya ushahidi wa kutosha,na bila hata ya kutegemea kufunguliwa mashitaka!
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Tofautisha kati ya suala la Iran na kufungwa kwa gereza la Guantanamo, ukiweza kuona tofauti ya hivyo vitu viwili utaijua dhamira yake.
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sawa ni mtazamo tu..
    Na nje wale tunaowaita OWS walikuwa na hotuba yao ya kupinga address ya Obama.. They are the 99%.... Hotuba yao waliisoma kama imla... Na kwamba wao wanapigania mapinduzi..
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yaani pengine baadhi yetu tulikuwa na mtazamo tofauti na Barack... Je mmeona fulana za maveterani wa vita ya Iraq? Nao wamejiunga kwenye maandamano ya OWS! Na wanasema,they were fighting for their country some years back,but now they have come to know their real enemy..
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    And yet they add kwamba,hotuba walizopatiwa wakati wanaenda vitani nchi tofauti duniani ni kwamba wanaenda kukomboa wananchi wanaoonewa na kunyimwa uhuru ndani ya nchi yao..
    Sasa wanashangaa yale yaliyoifanya nchi yao ikapigane kwenye mataifa mengine yanafanyika kwenye nchi yao,, wanashangaa hiyo ni demokrasia gani na ni uhuru gani!...
    Hata hivyo Barack amewaignore...
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    American Interests has a four-fold purpose, to increase knowledge of, highlight threats to, explore opportunites for and above all, serve as platform of advocacy for the continuance and preservation of global American dominance because, as was stated well before me, "America must remain strong".

    Siku zote viongozi wakuu wa Marekani wanachagua lile lililo la maslahi kwa taifa lao na linalohakikisha wanaendelea kutawala dunia....Obama kama Obama aweza kuwa na dhamira tofauti na matendo yake,lakini kama Rais wa Marekani lazima alinde interest za wamarekani....Tukikumbuka Obama kipindi cha kampeni,alivyopokelewa Berlin na hadi kupewa Tuzo ya Nobel Peace kwa kuhubiri amani,wengi wetu tunashindwa kuamini ndo huyu wa sasa.....kwa gharama yeyote lazima ahakikishe Marekani inabaki kuwa taifa lenye nguvu zaidi duniani hata kama dhamira yake inamsuta....!
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nakuelewa vizuri Michelle.. Maana si kila mtu anapata jibu la kuridhisha kulingana na maswali yake.,aliyouliza.
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole kama sijakujibu, hao wanaodai mapinduzi,sina hakika kwamba kweli walikwenda nchi kama Iraq wakijua kwamba Sadam Hussein alikuwa na silaha za maangamizi si kuwa serikali yao ilikuwa na maslahi ya kiuchumi zaidi....siwezi kuelewa kwanini hadi sasa huko Syria watu wanakufa hivyo wanajeshi wa Marekani hawajatumwa kusaidia wanaoonewa.....Kama viongozi wa Marekani wanawadanganya wanajeshi wake basi hiyo itakuwa mpya....binafsi naamini wanajuaga kinachowapeleka na hili hata Donald Trump analiweka wazi.....!
     
  9. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na huo ndiyo ukweli mengine yote ni siasa.
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Obama is a food stamp president,hana jipya..amalize miaka yake mitano arudi kwao hawaii.
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Michelle nimekuelewa vizuri sana...
    Na you have answered all the asked and unasked questions kwa kweli.. Thanks a lot.. Ila Occupy Wall Street nadhani will haunt him for a while..
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nimekuelewa vizuri sana Michelle..
    Na umenitajia Syria,ndiyo kabisa..Hebu tazama nchi kama Yemen kwa mfano,na linganisha na Syria..
    Kifupi nimekupata.. Ila mifumo yake hiyo inawafanya wawe ama wajiundie maadui ndani na nje.. No wonder hizo 4 folds..
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wajua ni kama vile hakukidhi matazamio ya wengi...
    Yaani amepiga about turn ya ajabu...
     
Loading...