Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nyumba ndogo zitasalimika kama wikileaks wakiweka hadharani mahusiano yetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lokissa, Jan 11, 2011.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Tuesday, January 11, 2011 ~ Copyright: Michuzi , Maoni: 1
    MAMBO YA GADO



    nani atasalimika hapa manake kila kona watu wanamiliki simu zaidi a moja,nyumba ndogo za kumwaga, cheating nyingi tu,nk nk nk, [​IMG]
     
  2. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hahahahah!!

    You help me finish this day with a deep laughter. Aisee mbona itakuwa balaa.

    But at least wata-save nyumba kubwa. I wish iwe tuone mtifuano hasa kwa wale ma-infidelitors na ma-infidelitees
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,705
    Likes Received: 4,431
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa the wikileaks imeleta mambo, kuna kipindi channel e ya south africa kinaitwa Cheaters...ni kikali sijapata ona, yaani kama unahisi mwenzio ana mahusiano nje unawaendea jamaa then unawapa kiasi wanafuatilia ishu nzima hadi wa confirm then wanakuchukua ukafumanie live
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :smile-big:
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Itakuwa kilio kwa kweli,nafikiri dunia iishe tu hiyo wikileaks ikiwa inatoa hizo siri...........manake kujua maovu ya wale tuwapendao na wanaofanya nao,pengine dada yako na mumeo.mmmmmmmmmmmh nafikiri sitaki kuiona hiyo siku.............LOl
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We weeee ikija si ndio kwishney! lazima mtu aundiwe tume hapo!
     
  7. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Duh, hapa Gado nimemvulia kofia. This one is funny indeed!!!
     
  8. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Cheaters ni kipindi kikali, ila si cha South Afrika. Nadhani hata hiyo channel E siyo ya South Africa. Ni kama tunavyoangalia Isidingo hapa Bongo. I stand to be corrected.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,992
    Likes Received: 9,637
    Trophy Points: 280
    Ni cha Marekani kilikuwa na washabiki wengi sana. Kipindi kile Mhhhh! we acha tu
    YouTube - Cheaters: Pablo Dominguez




     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hata Kenya kuna kipindi hicho kwenye radio moja sijui inaitwa Maisha (Sina hakika sana na jina)

    Ila unachofanya kama jamaa anakucheat unaenda pale unawaelezea wao wanatunga story halafu

    wanamrusha jamaa live kunakuwa na msichana anatumiwa anaongea na jamaa wakishafikia

    muafaka Maza hausi ndo unaingia huwa ni balaa!! Kuna moja niliwahi sikiliza jamaa kakana eti hana mke anataka

    kudate na huyo msichana ilikuwa sokomoko ile mbaya,

    nyingine jamaa alikuwa anatafuta mtoto wa kiume akazaa nje akabisha wakamtungia story ya

    ofisi eti wanataka majina ya beneficiaries wake wa pension jamaa likamtaja mtoto wa kiume ndo mrithi

    na ni wa nje wakati home linakataa jamani huwa ni so hicho kipindi,

    kuna nyingine bosi na secretary wake jamaa home anabisha wakaunda story maza hausi kampigia huyo

    je unamahusiano na fulani msichana kagoma tena kwa nguvu zote

    maza hausi kasema kuwa mie ni mke wa fulani na tunaishi na HIV/AIDS na tunatumia ARV

    hivyo nakushauri uachane na huyo msichana kajikuta anasema my God nimekwisha ikabidi aseme

    kila kitu kuwa uwiiii nimekwisha sijawahi tumia condom hii radio ni balaa acheni watu wanaumbukaga humo
     
  11. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaha
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,705
    Likes Received: 4,431
    Trophy Points: 280
    Ok, nimekuelewa yawezekana pia but unaonaje kama kipindi kile kikaja hapa bongo? nadhani hata kiranja mkuu hatasalimika
     
  13. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha nimecheka lol. Hii ya HIV kuna mdada alinihic namchukulia mmewe akaanza kunitisha shauri yako 2naishi kwa ma2maini nikamjibu lo afadhali kwani nilihic naua m2 asie na hatia kumbe hata ye anao, mi ninao mwaka wa tatu sasa na ningewashauri mje kwenye clinic ninayoatend mimi kwani inajali sana waathirika kuliko zote. We aliwehukaje
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Matyyyyyyyyyyyyyyyyyy, unatisha wewe.
    Hiyo kali sana unajua.
     
  15. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    maty una vituko ww! Imagine dada wa watu angezimia kwa shock!
     
  16. M

    Mkare JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, nakipata. Kinahusika sana... jicho lazima likutoke
     
  17. M

    Mkare JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha.... unatisha shosti!
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    channel E ziko nyingi mojawapo ni ya south africa ina symbol ya e ndogo imezungushiwa boksi jekundu kwa wale wanaongalia UEFA kupitia channel ten watakuwa washaifahamu, ingine ina symbol ya E kubwa ambayo ni ya marekani kwa wale wenye vingamuzi vya dstv nk kwa hivo wote mko sawa.
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukimjua sana bata humli wacha na nisijue ivi ukajua na huo mshtuko ukakuondoa duniani kipi bora ya sirini yakae humo sitaki kuyafatilia
     
Loading...